Máy ảnh bị rơi kẹt ống kính;có được bảo hành kô nhi?

Các thớt khác của salemwell
27 Tháng mười hai 2007 lúc 22:34
theo mình trường hợp này là do lổi ngưới sử dụng nên chắc sẽ không bảo hành. anh em nào ở ha nội giúp bro ấy cái

27 Tháng mười hai 2007 lúc 22:46
Theo mình nghĩ thì máy rơi không được bảo hành đâu bạn à !!!

Còn đây là trung tâm sửa chữ máy KTS tai HN

-sửa chữa máy ảnh Mạnh Hùng Địa chỉ: 3a Quang Trung - Hoàn Kiếm - Hà Nội
- 54A Tràng Thi - Hoàn Kiếm - Hà Nội

bạn thử đến 2 địa chỉ trên xem !!!

Pro-k

Học sinh lớp 12
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng mười hai 2007 lúc 00:55
tùy trường hợp, kẹt do trật khớp, kẹt do gãy chốt moto, hay vở cả khớp nối,hoặc đúng chạm đến main thì nó khác, có khi sửa dc có khi bó tay, em có thấy 1 con bị giống vầy sửa xong ống nó hơi lẹch lẹch chụp lúc nào cũng bị nhòe

7 Tháng một 2008 lúc 01:50
Nếu bị rơi mà không bị nứt gãy hay vết trầy lớn thì cứ đem bảo hành, chắc gì nó đã bít mình làm rớt !!!

vitinhductan

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng một 2008 lúc 04:32
Theo mình biết trong tất cả các trường hợp hỏng hóc ống kính ( kẹt len ,vào ra không được...) đều không được bảo hành .Còn về vụ sữa thì chỉ 20% là sữa được nhưng về xài cũng không ngon như xưa

loicm

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
7 Tháng một 2008 lúc 07:46
Nếu máy bác lúc trước mua tại nơi có uy tín thì em khuyên bác cứ mang ra chỗ bán mà sửa. Họ sẽ có trách nhiệm tốt hơn đó (vì liên quan tới uy tín dịch vụ sau bán hàng mà! Khỏi suy nghĩ nhiều)

Bài viết cần bạn xem thêm

Từ trước tới nay, mỗi khi chúng ta muốn dùng đến trợ lí ảo Google Assistant thì chúng ta bắt buộc phải gọi nó lên bằng câu lệnh OK Google hoặc Hey Google. Bây giờ thì điều đó đã không còn đúng nữa rồi vì ...
Lazada Vietnam Master card on Monday