Máy ảnh của O2 mini S không dùng được

16 Tháng sáu 2007 lúc 10:17
:( các bác ơi chỉ em cách khắc phục hậu quả con này với.
Chẳng là em có copy một phần mềm về camera cho con miniS của em vào thẻ nhớ(pm đó là Camera2K5), sau khi cài xong rùi em vào phần camera để chụp thì nó thông báo: "Failed to intialize video output device. 36001:100:3"
hic các bác cứu giúp em vụ này với, em không muốn hard reset lại vì em vừa hard rs xong, ngại quá, với lại phải mày mò để từ sau còn biết mà khắc phục phải không các bác.

tuan1412

Bế quan luyện công rồi!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng sáu 2007 lúc 10:57
:( các bác ơi chỉ em cách khắc phục hậu quả con này với.
Chẳng là em có copy một phần mềm về camera cho con miniS của em vào thẻ nhớ(pm đó là Camera2K5), sau khi cài xong rùi em vào phần camera để chụp thì nó thông báo: "Failed to intialize video output device. 36001:100:3"
hic các bác cứu giúp em vụ này với, em không muốn hard reset lại vì em vừa hard rs xong, ngại quá, với lại phải mày mò để từ sau còn biết mà khắc phục phải không các bác.
đó là do phần mềm camera bạn cài vào nó bị lỗi mà remove đi sau đó SR lại,vẫn o dc thì chỉ còn cách HR

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhờ các mod xử lý dùm em vụ này:

Bạn @Linh-tn thắng đấu giá nhưng không tiến hành giao dịch, gọi điện không nghe máy, nhắn tin không trả lời. Mong mod xử lý giùm. Em cảm ơn

https://www.handheld.com.vn/threads ...
Lazada Vietnam Master card on Monday