may' anh giup' cho em con 02neo zoi'!!!help me!!!

deicide00

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
16 Tháng tư 2007 lúc 09:18
cho em hỏi sao con neo em xài tu nhiên mất tiếng???cắm dây phone vào mói nghe dc. mà chỉ nghe bằng dây phone thoi....nghe nhac. bằng loa ngoài ko dc. !!!giupem voi. cám on rất nhìu:confused:
chỉ khi nào có nguòi goi dến mói co' tiếng?????

Lam Sơn

Super Moderators
Staff member
16 Tháng tư 2007 lúc 09:24
cho em hỏi sao con neo em xài tu nhiên mất tiếng???cắm dây phone vào mói nghe dc. mà chỉ nghe bằng dây phone thoi....nghe nhac. bằng loa ngoài ko dc. !!!giupem voi. cám on rất nhìu:confused:
chỉ khi nào có nguòi goi dến mói co' tiếng?????
:D :D :D Âm thanh phát ra đi theo hai đường :
1. Đường thứ nhất ra loa ngoài.
2. Đường thứ hai ra dây phone.

Như vậy là đường ra loa ngoài đã bị hở hay bị sứt dây, mang ra thợ kiểm tra nếu đúng thì cho hàn lại. 5 phút là xong. Chúc vui vẻ.

huybank

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng tư 2007 lúc 09:42
Lại 1 em Neo bị die loa. Dòng Neo này hay bị hư loa, bác ra cửa hàng nhờ họ xem lại cái dây loa nhé, có gì báo kết quả để a đi thay luôn :D ( cũng đã bị die mà chưa có time để đi thay,hổng biết thay có lâu ko nữa bà con ơi )

Lam Sơn

Super Moderators
Staff member
16 Tháng tư 2007 lúc 12:42
nhung mà cho e hỏi, nếu loa ngoài dút day thì tai sao khi co' cuoc goi dén lai có nhac chuong? còn nghe nhac thì ko dc:confused:
Nhạc chuông đi theo một dây khác cũng ra loa ngoài, khi có người gọi đến vẫn nghe chuông bởi vì sợi dây này đâu có bị đứt.
Còn phần nghe nhạc lại là một dây khác nữa. Như vậy là có 1 dây bị hở hoặc sút ra chứ loa không có hư. Chuyện nhỏ thôi, đừng lo lắng:D :D :D Chúc vui vẻ.

Bài viết cần bạn xem thêm

Màn hình uốn dẻo của Royole có thể giúp mọi người nhìn thấy tương lai smartphone sẽ ra sao.

Đã có nhiều thông tin cho biết Samsung, LG, Huawei và Motorola đang phát triển smartphone gấp lại với dự kiến ra mắt vào đầu năm 2019, ...
Lazada Vietnam Master card on Monday