Máy bị treo sau khi hard reset

15 Tháng năm 2007 lúc 22:08
Mình hiện có cái HP4700 máy chạy càng lúc càng chậm, thậm chí có lúc bị đơ. Mình hard reset lại sau khi no hiện màn hình wellcome click vào. Tới chỗ screen align thi bị đơ. Giống như bị treo máy vậy. Mình đã làm đi làm lại rất nhiều lần nhưng vẫn không khắc phục được. Ai biết làm ơn chỉ dùm mình với, cám ơn rất nhiều :(

traicaudien

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
16 Tháng năm 2007 lúc 10:12
bác nói rõ hơn được ko ạ.
Đơ ngay tại chỗ align ạ,bác thử kiểm tra lại cảm ứng xem có vấn đề gì ko hoặc thử up lại ROM xem sao.
Nhưng em nghĩ treo ngay chỗ đó thì có thể là do cảm ứng.

DAI_GIA_SAI_GON

GIÀU TÌNH YÊU
GẮN KẾT
16 Tháng năm 2007 lúc 11:36
Mình hiện có cái HP4700 máy chạy càng lúc càng chậm, thậm chí có lúc bị đơ. Mình hard reset lại sau khi no hiện màn hình wellcome click vào. Tới chỗ screen align thi bị đơ. Giống như bị treo máy vậy. Mình đã làm đi làm lại rất nhiều lần nhưng vẫn không khắc phục được. Ai biết làm ơn chỉ dùm mình với, cám ơn rất nhiều :(
Máy bác chạy càng lúc càng chậm có thể là do bác cài nhiều chương trình quá
hoặc có chương trình nào đó đang bị xung đột.

Còn việc bị đơ thì theo tôi nghĩ không liên quan gì tới vấn đề trên, bác cứ kiểm tra cảm ứng.

Lời khuyên : bác nên tìm rom gốc up lại

Bài viết cần bạn xem thêm

Không chỉ vậy, các phụ kiện có liên quan đến súng cũng sẽ bị Facebook cấm hiển thị với người dùng đang thuộc độ tuổi vị thành niên.

Facebook sẽ ngăn chặn trẻ em trong độ tuổi vị thành niên tiếp xúc với những quảng cáo súng và các phụ kiện dành cho s ...
Lazada Vietnam Master card on Monday