Máy chụp ảnh của HP-có ai dùng thử chưa??

Các thớt khác của visitor

visitor

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
3 Tháng hai 2008 lúc 22:57
HP là hãng sản xuất laptop nổi tiếng,em có nghe nói HP cũng sản xuất máy chụp ảnh,giá cũng khá rẻ nhưng k biết chất lượng ra sao. Có bác nào đã dùng rồi,cho em ý kiến với??

13 Tháng hai 2008 lúc 12:48
Phụ kiện khi cần thay thế - Dòng HP là hơi hiểm tại thị trường đó bác ạ

thehuan

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
18 Tháng hai 2008 lúc 19:38
Dùng cũng tạm được, cách đây 2 năm có mua 1 em HP smartphoto R707 (5T). Chụp thấy cũng OK, chỉ tội thời gian nghĩ giữa 2 lần chụp khi mở flash lâu quá. Xài được khoãng 2 năm (ít chụp) thì máy bị lỗi sensor. Chụp bị sọc, chưa đi sửa. Quăng đó mua con Canon Powershot A450 (2T5), chụp quá mạng luôn (đợt tết này chụp hơn 500 tấm). Thấy OK hơn nhiều, chất lượng ảnh, thời gian chờ giữa 2 lần chụp v.v... đều tốt hơn nhiều.
Kết luận: Mua máy có tên tuổi lâu đời về chụp ảnh vẫn tốt hơn.

22 Tháng hai 2008 lúc 15:52
Dùng cũng tạm được, cách đây 2 năm có mua 1 em HP smartphoto R707 (5T). Chụp thấy cũng OK, chỉ tội thời gian nghĩ giữa 2 lần chụp khi mở flash lâu quá. Xài được khoãng 2 năm (ít chụp) thì máy bị lỗi sensor. Chụp bị sọc, chưa đi sửa. Quăng đó mua con Canon Powershot A450 (2T5), chụp quá mạng luôn (đợt tết này chụp hơn 500 tấm). Thấy OK hơn nhiều, chất lượng ảnh, thời gian chờ giữa 2 lần chụp v.v... đều tốt hơn nhiều.
Kết luận: Mua máy có tên tuổi lâu đời về chụp ảnh vẫn tốt hơn.
Đúng rồi bác, mua máy ảnh bác lựa tên tuổi lớn về camera như Canon, Nikon...mà mua. Chứ HP chuyên về máy tính bác ơi, sao đẹp được bác

Agassi

THÀNH VIÊN DANH DỰ
23 Tháng hai 2008 lúc 02:44
HP là hãng sản xuất laptop nổi tiếng,em có nghe nói HP cũng sản xuất máy chụp ảnh,giá cũng khá rẻ nhưng k biết chất lượng ra sao. Có bác nào đã dùng rồi,cho em ý kiến với??
Laptop thì ok nhưng máy chụp ảnh thì chắc nhiều lựa chọn khác hợp lý hơn với cùng tầm giá :)

Bài viết cần bạn xem thêm

Kính gửi các mod,
Em nhờ các mod xử lý hộ em ông thần tứ quý 0 bận suốt ngày này với ạ. Em hết kiên nhẫn rồi, gọi/sms đều được nhưng hẹn lần này lần khác. Uy tín ko đáng giá mấy trăm ngàn.
Em cảm ơn các mod.
https://www.handheld.com.vn/threads/f ...
Lazada Vietnam Master card on Monday