máy em bị làm sao ý

dr_slums

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng năm 2007 lúc 08:00
em đang dùng con dell 6400. Ram 2 g, CPU 1,6 core duo. cài vista utimate. Chẳng hiêủ làm sao mà sau khi khơỉ động ổ cứng nháy liên tục đến 10 phút mới dừng các ạ.
Em có díable cái chức năng pagesys và hibernate nhưng nó vẫn truy cập ổ cứng nhiêù lắm. Hơn nưã 2 g ram rồi thì cần file pagesys làm gì nên em mới cho nó thôi.

Còn nưã các file trong mục windows/winsxs là những file gì thế ạ? Em thâý nó chiếm 3,5 G lận có xoá được nó không ạ ?

dr_slums

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng năm 2007 lúc 09:14
em trót disable cái đó đi để làm cái mà ai cũng biết là làm gì đó nhưng sau đó em bật lên rồi mà. Phải nói là em bật lại ngay đâý ạ. Em có đĩa xin của bác Bill nhưng chỉ có CD home báic theo máy thôi nên em làm theo hướng dẫn của mâý bác trên mạng để có bản utimate nên khả năng lây từ đĩa cài là chắc chắn không có.

dr_slums

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng năm 2007 lúc 11:53
Em gặp một rắc rối nữa là file mp3 chạy bằng windowmedia player đến khoảng 80 đến 90 % thì nó bị giật cục mất mấy giây rồi lại bình thường thế là thế nào ạ? File nào cũng bị chứ không riếng 1 file nào cả. Bệnh này bị từ hồi em dùng bản basic kèm theo máy sau này lúc em chuyển sang XP thì hết bây h chuyển lại utimate lại bị

Bài viết cần bạn xem thêm

Lazada Vietnam Master card on Monday