Máy fujitsu FMV Biblo tự nhiên hư 3 cổng USB

Các thớt khác của thangkt
5 Tháng một 2007 lúc 09:15
cái Fujitsu FMV Biblo 7021 ( máy Nhật), em đang sài đêm hôm trước ngon lành, sáng ra nhét con chuột vào thì cả 3 cổng đều báo unknow devices, mang ra ngoài thì người ta báo là hư chip, phải thay chip, nhưng người ta chưa kiếm ta chip để thay. hịen giờ em phải dùng tam card PCMCIA => USB đỡ ( nhưng nó to và bất tiện quá), bác nào có hướng giải quyết thì sửa giúp em với, em đang làm Đồ Án tốt nghiệp mà bị như vầy thì kẹt quá :( . cảm ơn các bác :)

lampham

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng một 2007 lúc 09:21
Spam tí nhé
Thắng ơi, mua máy mới cho nhanh hoặc dùng Desktop, đồ Fujitsu mà lại là hàng nội địa cực khó kiếm, em thử ghé chỗ Bảo huy trên đườnng Nguyễn Cư trinh xem thế nào, nhưng e rằng hơi khó.

5 Tháng một 2007 lúc 09:44
Spam tí nhé
Thắng ơi, mua máy mới cho nhanh hoặc dùng Desktop, đồ Fujitsu mà lại là hàng nội địa cực khó kiếm, em thử ghé chỗ Bảo huy trên đườnng Nguyễn Cư trinh xem thế nào, nhưng e rằng hơi khó.
hix hix, cái này em hỏi cho thằng bạn, kinh phí đang eo hẹp, mà thời gian thì không còn nhiều, nên bây giờ trước mắt sẽ dùng tạm card PCMCIA, đợi khi nào có hướng sửa chữa hoặc có $ thì sẽ đổi máy. lát nữa sẽ dẫn nó qua chỗ anh nói thử xem sao :(

5 Tháng một 2007 lúc 13:34
con này hỏng chip cầu Nam, làm 1 ăn 2 thua ( tức là đc thì ok - không là ngủ luôn ) cho vàng cũng không dám làm !

xài tạm PCMCIA đi
thì thằng bạn em nó nghe lời anh đi mua cái PCMCIA rồi, biết vậy thôi chứ sao giờ anh. khi nào có chíp thay thì báo em nhé. bác nào có sáng kiến hay hướng giải quyết thì giúp dùm em nhé :(

Bài viết cần bạn xem thêm

Có chút thắc mắc. Xin hỏi Mod và các anh e hội.
Bản thân hay tham gia đấu giá cũng như tổ chức đấu.
Nhưng có 1 vài trường hợp thực hiện giao dịch ko suông sẻ cho lắm, cũng như “Treo đầu dê bán thịt Dog”. Nên ẩn bên trong ...
Lazada Vietnam Master card on Monday