Máy gì đây?

Các thớt khác của cuhiep

cuhiep

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
cách đây hơn một tháng lên http://esupport.sony.com thấy cái máy này, nhưng quên không lưu cái hình xuống. Hôm nay lên lại thấy.
Thèm quá đi mất, nhưng không biết nó là cái gì?

có lẽ là cái máy xem ảnh, xem phim?
model gì?
???

hoanggiangph

GẮN KẾT
@cuhiep: "thèm quá đi mất" là thèm cái gì đây??? Tôi thấy thèm....Không phải máy!!! Hê hê

Tubby

Cu béo đẹp giai!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Bác Hiệp có chiêu giới thiệu công nghệ "khó chịu" quá. Mười ông vô xem thì 9 ông lo ngắm lady kia rồi. Còn cái máy thì từ từ cũng được. Em cũng khó chịu quá đi...:D

nghiemhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
hoanggiangph said:
@cuhiep: "thèm quá đi mất" là thèm cái gì đây??? Tôi thấy thèm....Không phải máy!!! Hê hê

Người ta vẫn gọi cái bác nghĩ "Không phải máy" là "máy" bác ạ :D

SX1

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Theo tôi biết thì cái đấy gọi là cái Electronic album các bác ạ. Trước tôi có quyển tạp chí giới thiệu mấy cái đồ này rồi. Đại loại là nó lưu được vái trăm ảnh, chia theo album, và có thể set nó để làm presentation slide, thế là cứ treo lên tường hoặc để trên nóc tủ, nó sẽ lần lượt display ảnh của mình thôi.

tbatnhi

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tui cũng đồng ý với các bác. Cuhiep chơi kiểu này anh em không thọ được lâu. Không dám mê nguyên cả dàn "máy mà không phải máy", nhưng chỉ riêng 2 cái giá đỡ máy kia đã thấy giá trị rồi. Nhất là sau khi ngắm cái hình xong nhìn qua thấy mặt Cuhiep thì đúng là... í ẹ ! Ghê quá !

bun2it

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
hình như là cái Portable TV đấy anh Hiệp, em đã đọc review cáinày ở đâu đó rồi !!!

Hoangnam_fr

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Ồh em mà mua thì phải mua đúng như trong ảnh quảng cáo cơ! Tức là phải cả đôi nàng + máy thì chơi nó mới sướng. Nhiều khi máy ko nó cứ khô khăn thế nào ý

hitcvietnam

GÂY DỰNG
Báo gì đây mà đọc say sưa thế nhỉ :D?
Cũng xem trong trang SONY???

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.