Máy nào vừa to lại vừa có gprs hả các bác

cold_faced

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
em lên mạng vào 1 số trang gsmarena, pdadb, mobilereview, vv.. tìm mỏi cả mắt.

em đang tìm 1 em màn hình to, trên 3inch, nhưng các máy to đều là đời cổ, dùng winmo2003.

em thì chỉ cần vừa to, vừa có wifi vừa có gprs, vì nhu cầu của em là vào web.

nhưng các đời máy cũ đều không có gprs chứ đừng nói đến edge. hic hic hic

cyanure111

GÂY DỰNG
Ko rõ ý pác này cho lắm, mò vào đến mấy trang web đó rồi mà ko tìm đc con nào màn hình to mà lại có gprs thì xem ra là vấn đề ở túi tiền, nếu thế pác phải nói rõ chứ ko a e hiểu nhầm hết, vì nếu như ý pác đang hỏi thì e tư vấn đủ luôn ý bác là mua cái laptop có màn hình to nhất, cài đc win > 2003, có wifi, rồi bác cắm điện thoại cùi nhất có hỗ trợ modem +sim chạy đc gprs là vừa ý pác

Ares_n1

HHVN - SIÊU DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
em lên mạng vào 1 số trang gsmarena, pdadb, mobilereview, vv.. tìm mỏi cả mắt.

em đang tìm 1 em màn hình to, trên 3inch, nhưng các máy to đều là đời cổ, dùng winmo2003.

em thì chỉ cần vừa to, vừa có wifi vừa có gprs, vì nhu cầu của em là vào web.

nhưng các đời máy cũ đều không có gprs chứ đừng nói đến edge. hic hic hic

Vào hết mất trang trên mà vẫn o tìm được con nào vừa ý thì đúng là đang muốn tăng bài lên chính thức đây mà :)) Lại spam nữa rồi... :p

cold_faced

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Vào hết mất trang trên mà vẫn o tìm được con nào vừa ý thì đúng là đang muốn tăng bài lên chính thức đây mà :)) Lại spam nữa rồi... :p

hehe bác này nói chuẩn.

thực ra có 1 bác nữa nói cũng chuẩn, vấn đề là ở túi tiền các bác ạh. máy to thường đắt.

các máy đời mới thì ít máy to. có em HTC HD là to nhất, nhưng giá thì khủng bố luôn. dùng HTC shift thì thà dùng netbook cho rồi.

hehe. vì thế em đổi nhu cầu từ PDA có phone sang PDA không phone rồi. chắc là đang tìm 1 em khủng long bạo chúa như HP hoặc Acer.

bác nào có kinh nghiệm dùng PDA không , dòng nào ổn định nhất

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...