Máy nào xài Wifi ngon vậy các bác?

26 Tháng chín 2007 lúc 11:31
Em muốn mua 1 em chạy WM, tính năng quan trọng là multimedia và wifi, có xài qua con Dopod C720W mà sao wifi thấy rùa quá. Ai biết chỉ dùm nha, thanks. Nghe nói con E61 lướt web đã lắm phải ko các bác? Nếu vậy thì xài Symbian cũng được. Ai có kinh nghiệm xin cho đánh giá nha.

28 Tháng chín 2007 lúc 13:59
Wi-Fi mạnh hay yếu cũng tùy từng thời điểm, địa điểm mà bác online ạ. Cá nhân em cho rằng máy dùng hệ điều hành W.M thì Wi-Fi có nhỉnh hơn các máy khác, như con Dopod của bác cũng là tốt rồi đấy. Còn nếu phân vân nữa thì bác xem thử con Eten M700 có hợp với bác không, cũng tốt đấy ạ.

14 Tháng mười 2007 lúc 23:35
công nhận Iphone vào WIFI và duyệt WEB thi vô định trong các dòng phone cần tay hiện nay bây giờ

kizzmegbye

KỸ SƯ
GẮN KẾT
14 Tháng mười 2007 lúc 23:44
Theo em tới giờ phút này thì Iphone đang là đẳng cấp nhất khi chơi WIFI ah!

15 Tháng mười 2007 lúc 00:11
Theo em tới giờ phút này thì Iphone đang là đẳng cấp nhất khi chơi WIFI ah!
hợp lí ,iphone lướt web khỏi chê vào đâu được hết nhất là chế độ zoom trang web.Chằng khác mấy sao với laptop hết (nổ 1 chút cho vui :D :D :D )

17 Tháng mười 2007 lúc 08:54
E61 vào web cũng nhanh có vấn đề đáng phải nói nhất là kô có bộ gõ TV dành cho nó nên đôi khi cũng rất bất tiện.Chính vì thế dùng PPC có wifi vẫn là lựa chọn số 1 vì bộ Fonts và bộ gõ TV rất dễ kiếm!

Bài viết cần bạn xem thêm

Tất nhiên chúng ta đều biết rằng Mozilla chính là công ty đã khai sinh ra trình duyệt web nổi tiếng Firefox. Gần đây họ đang thử nghiệm một trình duyệt web thế hệ mới gọi là Scout. Công cụ này có một thứ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday