máy này có chạy nổi vista ultimate không?

Status
Không mở trả lời sau này.

beyondman97

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng sáu 2007 lúc 21:51
em đang dùng Toshiba A105 S4254 duacore 1,6ghz, 2MB L2, 1GB ram, vga 945 128MB share không biết chạy ultimate có nổi không máy bác, vừa rồi dùng Vista Upgrade Advisor thì nó khuyên nên chạy bản Basic nhưng em lại thích dùng Ultimate hơn, các bác cho em lời khuyên

tieuphong

LỮ HÀNH CÔ ĐỘC
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng sáu 2007 lúc 22:46
Bạn cứ cài thử xem ;nếu chán quá thì chuyển qua Basic;nhưng theo mình đã có xài qua thấy cấu hình máy bạn nếu chạy Ultimate sẽ chậm chán chết.......:D

Ta Luan

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng sáu 2007 lúc 12:15
Mình thấy tâm lý người Việt mình là : Việt Nam ham to :). không cần phải vác dao bầu đi cắt cổ gà đâu bác, dĩ nhiên trong trường hợp này cầm con dao bài sắc bén thì vẫn dễ dàng cắt hơn con dao bầu to tướng chứ. Vista Ultimate so với Home Premium thì có thêm một số tính năng mà người dùng bình thường kg bao giờ dùng tới cả, cài vào chỉ tổ tốn chỗ thêm rắc rối thôi.

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
6 Tháng sáu 2007 lúc 17:51
Cứ lên home premium trước dùng thử 1,2 ngày rồi lên ultimate cũng đâu có chết ai mà bác???

galaxy-cosmos

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
6 Tháng sáu 2007 lúc 20:42
Máy này của bác chạy vista ngon lành rồi. Máy của em x41 mà còn cài được vista và chạy ngon lành mà. Cái chính là cac share 128 có khả năng không chạy được hiệu ứng aero thôi. Samee

vntrueloves

Sắp giàu rồi
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng sáu 2007 lúc 23:27
em đang dùng Toshiba A105 S4254 duacore 1,6ghz, 2MB L2, 1GB ram, vga 945 128MB share không biết chạy ultimate có nổi không máy bác, vừa rồi dùng Vista Upgrade Advisor thì nó khuyên nên chạy bản Basic nhưng em lại thích dùng Ultimate hơn, các bác cho em lời khuyên
Máy này của bác chạy vista ngon lành rồi. Máy của em x41 mà còn cài được vista và chạy ngon lành mà. Cái chính là cac share 128 có khả năng không chạy được hiệu ứng aero thôi. Samee

VGA shared 945 chạy aero ngon, bác à

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Để bản thân trông thật phong cách, ngoài việc bắt nhịp xu hướng trang phục theo thời gian, sự phối hợp tài tình và đồng điệu thì còn nên chú ý những chi tiết nhỏ nhất, phụ kiện thời trang.
Để hoàn chỉnh cho phong cách bản thân, [URL='https://www.elle ...
Lazada Vietnam Master card on Monday