Máy nghe nhạc Transcend T.sonic 610 bị lỗi

fx26f27169

The Transporter
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
14 Tháng mười 2007 lúc 16:18

Mong các bác chỉ giúp, máy nghe MP3 transcend của em giờ không bật lên được nữa, làm thế nào bây giờ ạ, tiện có bác nào biết cho em hỏi cách nâng cấp firmware của máy được không? Cám ơn các bác nhìu...

fx26f27169

The Transporter
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
14 Tháng mười 2007 lúc 20:52
Cám ơn bác, bật không lên, cắm syn với máy tính cũng không có động tĩnh gì cả. Phải làm sao bây giờ.

ngocnguyenhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
14 Tháng mười 2007 lúc 21:24
Cám ơn bác, bật không lên, cắm syn với máy tính cũng không có động tĩnh gì cả. Phải làm sao bây giờ.
Đen nhất là cháy flash thôi. Bác thử đem ra của hàng bác mua. Nếu còn thời gian bảo hành thì họ sẽ sửa chữa cho bác. Bây giờ bảo bác tháo máy ra là hết bảo hành luôn.

fx26f27169

The Transporter
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
14 Tháng mười 2007 lúc 22:47
Cám ơn bác, em tháo tung hết ra rồi, cần quái gì bảo hành, em có 2 con bác ạ. Ca hai con đều bị. Con kia em tháo ra, chả nhớ làm cái gì, hình như là tháo pin ra rồi lấy đồng hồ đo thử vì em tưởng chết pin, lắp vào, nó lại sync với PC. Bác cứ bảo em cách làm đi. thankz again.

ngocnguyenhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
14 Tháng mười 2007 lúc 22:52
Cám ơn bác, em tháo tung hết ra rồi, cần quái gì bảo hành, em có 2 con bác ạ. Ca hai con đều bị. Con kia em tháo ra, chả nhớ làm cái gì, hình như là tháo pin ra rồi lấy đồng hồ đo thử vì em tưởng chết pin, lắp vào, nó lại sync với PC. Bác cứ bảo em cách làm đi. thankz again.
Bác tháo pin ra tức là đã ngắt nguồn. điều đó tương đương với reset đấy bác ạ. Nếu đã được 1 con sao bác không làm với con còn lại. Biết đâu lại được. Còn giả sử nguyên nhân không lên do shock điện cháy flash thì coi như vứt luôn

fx26f27169

The Transporter
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
14 Tháng mười 2007 lúc 23:29
Thế thì chán nhỉ, có thay được flash như thường làm với điện thoại không bác? Bác có biết cách up fw cho thằng Transcend này không?

ngocnguyenhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
14 Tháng mười 2007 lúc 23:50
dạ em chưa từng ạ. Em không chơi hàng này. em chỉ có Ipod, Sony, I-audio và creative thôi. trước chỉ mang đi sửa hộ đứa bạn con T610 thôi. Nó không lên điện em mang đi không biết nó làm gì không nhưng lấy của em mất 100k. Hiện tượng giống bác. Em sửa ở Hnội

fx26f27169

The Transporter
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng mười 2007 lúc 22:57
Cám ơn bác, theo như em biết thì là do máy bị shock điện, bọn sửa máy phù phép thế nào ấy, lại về như xưa, thậm chí còn không mất dữ liệu cơ.

Bài viết cần bạn xem thêm

Xin chào các thành viên HHVN

Bài viết này mình muốn cảnh báo mọi người về 1 kẻ lừa đảo, mà người đó có tham gia diễn đàn này, và cũng hoạt động mua bán, lừa nhiều người trong diễn đàn HHVN rồi, mình nhớ có 1 tus report về thành viên này rồi.
Nay mìn ...
Lazada Vietnam Master card on Monday