Máy O2 Neo sao tự nhiên khởi động lâu thế!

13 Tháng năm 2007 lúc 09:46
Em dùng bình thường, không có gì khác cả, tuy nhiên máy 1-2 hôm nay sau khi softreset lại khởi động quá lâu, màn hình năm ở trạng thái báo rom Dopod khoảng 10 phút, sau đó mới vào Windows Mobile... va khởi động thành công được.

Sau khi hardreset thì vẫn thế, mà dòng này em lại không dám uprom bởi dễ chết :p !

Các Bác cho em giải pháp với, bởi đôi khi cũng cần reset mà như thế này thì mệt quá!

Trân trọng!

DAI_GIA_SAI_GON

GIÀU TÌNH YÊU
GẮN KẾT
13 Tháng năm 2007 lúc 10:34
Em dùng bình thường, không có gì khác cả, tuy nhiên máy 1-2 hôm nay sau khi softreset lại khởi động quá lâu, màn hình năm ở trạng thái báo rom Dopod khoảng 10 phút, sau đó mới vào Windows Mobile... va khởi động thành công được.

Sau khi hardreset thì vẫn thế, mà dòng này em lại không dám uprom bởi dễ chết :p !

Các Bác cho em giải pháp với, bởi đôi khi cũng cần reset mà như thế này thì mệt quá!

Trân trọng!
NẾU BÁC NGẠI UPROM THÌ NÊN THAM KHẢO THẬT KỸ TRƯỚC KHI UP .
VÀO ĐÂY NÈ BÁC: http://wiki.xda-developers.com/

huybank

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng năm 2007 lúc 11:54
Làm thế nào để biết là G3 hay G4 các Bác ơi!
Chọt soft reset, màn ình khởi động hiện ra thông số sau
nếu
IPL: 2.XX.0001
SPL: 2.XX.0001
lf dòng G4
IPL 2.XX.000
SPL 2.XX.000
đây là 3G
mỗi dòng thì G3 hay g4 thì nó có Rom riêng.

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng năm 2007 lúc 19:00
Thank các Bác! Em vẫn đang thắc mắc có phải do rom hay không mà máy khởi động lâu thế! Up vẫn chưa dám :D, còn nguyên nhân thì chưa tìm ra, không dám soft-reset.
Bình thương SR cũng chỉ để giải phóng bớt ram để máy hoạt động tốt hơn thôi mà bác,SR nhiều chẳng sao đâu :p

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhật Bản kêu gọi siêu thị tính tiền bao nylon đối với người mua hàng.

Chính phủ Nhật Bản đang kêu gọi và tiến tới bắt buộc các nhà bán lẻ của nước này tính tiền các bao nylon hay bao xốp đối với người mua hàng, trong nỗ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday