máy palm zire 72 mới

agp

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
các bác có biết chỗ nào bán zire 72 mới ở đâu không

palmsg

GẮN KẾT
Nếu bác có điều kiện vào Tp HCM, công ty Hợp Nhất ở đường Lê Thị Riêng, Q1, có bán máy Zire 72 mới đấy.

agp

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
the con o Vung Tau,vi minh dang o vung tau ma

cuhiep

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
agp said:
the con o Vung Tau,vi minh dang o vung tau ma
vũng tàu thì chắc là thua,
mình cũng đi dòng dòng dưới đó rồi.
thôi làm một chuyến lên hcm đi, đi tàu cánh ngầm cho nó nhanh.

R

raning

toi dang dung zire72 khong hay lam dau man hinh be duoc cai chup anh dua len may vi tinh cung duoc nhung xem phim hoi giat va pin ngan

chanhtrung_reporter

Windows Mobile Forever!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bác đến chỗ Hồng Quang cạnh bệnh viện máy tính iCare, siêu thị Nguyễn Hoàng ở Nguyễn Văn Cừ, quận 1, TPHCM ấy !

longthi

GẮN KẾT
Chán wáaaaaaaaa!!!!

Nếu chưa mua thì em khuyên bác đừng nên mua,hôm bửa em nghe trên diễn đàn có mấy bác xài zire 72nghe có tiếng kêu o o o ở màn hình cảm ứng,em cũng vừa mi71i bị tình trạng giống như vậy nè,em mới mua chưa được 1 tháng,bây giờ đang hối hân muốn chết đây

chanhtrung_reporter

Windows Mobile Forever!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
ừ em cũng có nghe nói cái vụ kêu ooo nhưng không hiểu lí do gì mà nó kêu như thế ?? nếu mà dòng 72 có kêu như vậy thì thôi bác mua Tungsten E di !

aera

cô đơn trên mạng
GẮN KẾT
đâu có phải do máy đâu,ko nhớ có bác kêu TlE cũng bị ah,mà kể cả T3 cũng bị luôn,bệnh đó chẳng sao cả,dùng rất bt,các bác khắt khe quá đấy.
Còn em nghĩ bị là do ko dùng đúng sạc chuẩn,nên có tiếng oooo là của back light thui,chẳng sao đâu,dùng vẫn ngon lành cành đào
Chỉ có cái là hơi lỗi chút phần cứng
Mà bạn xem phim hơi giật thì mnihf cũng bó tay đấy,chắc chưa convert đúng chuẩn rùi.

longthi

GẮN KẾT
ooo

Nghe bác AERA nói vậy em cũng hết lo rồi thì ra là con palmone nào cũng bị hết,còn về việc xem phim bị giựt là do bác chưa convert chưa đúng chuẩn đấy chứ mình xem cũng thấy bình thường thôi

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...