Máy PowerBook G4 bật không lên!

28 Tháng sáu 2007 lúc 21:18
mình đang xài con PB G4 1G, 256 Mb, 12 inch. máy đang chạy tốt để đến lúc hết pin, bây giờ nó ngủ luôn rồi.Làm sao cho nó chạy lại, cứu mình với. cám ơn các huynh nhiều. khi khởi động vẫn nghe ổ cứng chạy nhưng màn hình không lên :mad:

khoadesign

Lady Killer
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng sáu 2007 lúc 01:14
Nếu bác ở SG thì bác có thể đem máy đến quán Cafe Y5 - 32/65 Cao Thắng, quận 3 gặp anh Nghị 091.373.50.50 để ảnh xử lý cho (có trả phí). Chúc bác như ý!

6 Tháng bảy 2007 lúc 01:47
Nếu máy bác xày ra tình trạng hư pin, khi cắm sạc vào, máy vẫn hoạt động bình thường. Cái này chắc bị nguồn roài

9 Tháng bảy 2007 lúc 10:06
mình đang xài con PB G4 1G, 256 Mb, 12 inch. máy đang chạy tốt để đến lúc hết pin, bây giờ nó ngủ luôn rồi.Làm sao cho nó chạy lại, cứu mình với. cám ơn các huynh nhiều. khi khởi động vẫn nghe ổ cứng chạy nhưng màn hình không lên :mad:
Mình cũng gặp tình trạng tương tự như của bác với con iBook G4... mượn. Huhuhu!!! Help me please!

Bài viết cần bạn xem thêm

Xin chào các bác, tình hình là định lên Iphone 2 sim cho bớt máy trên người, phân vân em XR quá, review thì mỗi chỗ 1 kiểu, không biết thế nào. Nay cuối tuần trong lúc thưởng thức cà phê vợ pha, mạn phép đăng bài hỏi các bác đã dùng thực tế, có hơn 8 ...
Lazada Vietnam Master card on Monday