[TOÀN QUỐC] Máy sưởi Xiaomi Viomi pro, máy chạy Merach [End 14/01]

Các thớt khác của bedieu07 Lịch sử giao dịch của bedieu07 (0)

the_light

NHẬP HỘI
Con sưởi này so với mấy con sưởi dầu Tiross gì đó thì thế nào các bác nhỉ ? Em đang tìm 1 cái để sưởi cho thằng bé tắm mà không biết mua loại nào. Bác nào dùng cả 2 loại rồi tư vấn giúp em để em bid phát.
Tiross thì mua model ts9218, chắc chắn, có lồng che ăn toàn cho trẻ, có điều khiển. e thấy bình thường siêu thị bán 3tr7 nhưng có nơi sale 2tr5.

bedieu07

Xe thồ cửa khẩu
GẮN KẾT
GÂY DỰNG

bedieu07

Xe thồ cửa khẩu
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em cũng hóng Pro2 nha bác
Ae có vẻ chờ pro 2. Bác tag mình vào khi hàng về luôn nhé
Vâng các bác!

Các bác quan tâm cũng nên cân nhắc đừng thần thánh Pro2 quá, ko phải cứ cái gì cao hơn là tốt. Pro2 nó hơn Pro ở duy nhất cái bù ẩm, mà theo em biết thằng này là thủ phạm ăn đồ điện tử

Nhớ dạo cái quạt hơi nước đang thịnh kia cứ thi thoảng lại có bác tivi lăn đùng ra chết, là nó đó =))
Thế nên theo em nhà bác nào nhiều đồ điện tử trong phòng thì đừng có chơi Pro2, thích bù ẩm thì mua thêm cái này 150k (lazada, shopee...) lại còn châm đc cả tinh dầu luôn

Bách Bùi

GÂY DỰNG
Vâng các bác!

Các bác quan tâm cũng nên cân nhắc đừng thần thánh Pro2 quá, ko phải cứ cái gì cao hơn là tốt. Pro2 nó hơn Pro ở duy nhất cái bù ẩm, mà theo em biết thằng này là thủ phạm ăn đồ điện tử
View attachment 1074750
Nhớ dạo cái quạt hơi nước đang thịnh kia cứ thi thoảng lại có bác tivi lăn đùng ra chết, là nó đó =))
Thế nên theo em nhà bác nào nhiều đồ điện tử trong phòng thì đừng có chơi Pro2, thích bù ẩm thì mua thêm cái này 150k (lazada, shopee...) lại còn châm đc cả tinh dầu luôn
View attachment 1074751
Bác cho bộ đôi pro1 với cái này lên luôn combo rồi tag em nhé.

transonvcc

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Tiross thì mua model ts9218, chắc chắn, có lồng che ăn toàn cho trẻ, có điều khiển. e thấy bình thường siêu thị bán 3tr7 nhưng có nơi sale 2tr5.
Sưởi dầu cháy hàng toàn quốc bác ạ. TS9218 này hình như là dòng điện tử nghe bảo không bền bằng con TS926 dòng cơ.

Rossonero224

GÂY DỰNG
Em định mua cho 2 cụ nhà em dùng mà sợ tiếng Tàu các cụ khó dùng

bedieu07

Xe thồ cửa khẩu
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Boss sớm Ms1
Bid Ms1 GBN nhé
Long 0936388338 Hà Nội
Em sẽ gửi bác ngay trong ngày hôm nay, vẫn địa chỉ cũ bác nhé

Bài viết cần bạn xem thêm

Em lập topic đấu giá 2 chiếc máy đọc sách ở topic này https://www.handheld.com.vn/threads...ebook-mars-ket-thuc-22h-ngay-5-1-2021.568111/
Tối nay tự nhiên thấy bài đấu giá của em bị closed mà không ...