Máy xách tay Fujishu sao ít nơi bán vậy

Các thớt khác của ducnamnd
12 Tháng hai 2007 lúc 11:11
Đang định mua con này

Nec Versa E6201-F16140DWC

Intel Core Duo T2300 1.66GHz 2MB L2 Cache, 667MHz FSB Intel® 945GM chipset, 512MB DDRII RAM, 80GB, DVD Combo, 14.1" WXGA SSV TFT, Intel GMA 950 upto 128MB shared Video Memory, 56K V.92 Intel Pro Wireless 3945 802.11b/g, Camera built-in, 4-in-1 card reader, 1 type II, 4 USB 2.0, 1 S-Video out, Port Replicator: 1 IEEE 1394, 1 VGA,1 Audio out, 1 Mic-In,1 RJ-11, 1 RJ-45, TFT PC DOS, 6-cell LiIon Battery up to 4.0h, 2.3kg, Made In China.

Nhưng chưa rõ có ngon không, người bảo nó có Bluetooth và hồng ngoại, người bảo không...Giờ lại thấy nhiều người bảo nên mua máy Fujishu vừa ngon vừa rẻ, nhưng tìm mãi cũng chẳng thấy công ty nào bán máy fujishu cả...the220, bachphuong, trananh, dtic... đều không thấy có. Có ai cho biết lý do vì sao nhỉ

luonghoanganh

Điên điên
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng hai 2007 lúc 13:35
Dạ, để em nói cho. Thứ nhất là máy Fujitsu không rẻ, nếu không muốn nói là đắt. Tuy nhiên, kiểu dáng thì không có lời nào chê được cả. Thứ hai là giá của Fujitsu rất kín. Thứ ba là nếu bác muốn mua thì phải chịu cả VAT, và có thể ra Mitec ở Trần Quốc Toản để hỏi. Đấy là nhà phân phối của Fujitsu tại HN.

hieppt

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
12 Tháng hai 2007 lúc 19:00
Con Nec được đấy. Giá cũng chấp nhận được mà hình thức cũng đẹp.
Fujitsu thì www.dangkhoa.vn cũng có bán.

khoiks

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
15 Tháng hai 2007 lúc 23:05
Mừng vì có người mến Fujitsu. Nếu ở SG bạn thử đến BT laptop (tôi chỉ nhớ nằm trên đường Nguyễn Đình Chiểu, đoạn chưa qua ngã tư NĐC-CMT8). Tôi mua con Fujitsu N3530 tại đây gần năm, nói chung dùng rất tốt. Giá cả không đến nỗi quá mắc (nghĩa là không phải chịu thêm tiền NGU!)... Điều quan trọng nhất: đến nay tôi vẫn hài lòng với quyết định của mình.

Chúc bạn mau chóng có được máy theo ý thích!

htm76us

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng hai 2007 lúc 23:49
Ngày xưa có lần định nhờ người mua Fujitsu ở bên Nhật và đem về, nhưng thực sự là cũng đắt, có thể nói là ngang ngửa với Vaio nếu cùng cấu hình. Ít người dùng Fujitsu vì dòng này có ít lựa chọn hơn những dòng máy khác. Nhưng nói chung về chất lượng và kiểu dáng thì rất được

khoiks

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
17 Tháng hai 2007 lúc 23:43
vâng, bác nói đúng. Cái màn hình Fijitsu đã hại tôi. Chính vì nó quá đẹp, quá nịnh mắt nên trong thời gian mới sử dụng, sau khi load file ảnh số ra Lap, tôi cứ trách những nơi này rọi ảnh không chuẩn. Căn thẳng với họ mãi mới biết là do màn hình con Fujitsu nó "xàm tấu" với con mắt của mình.

Năm mới, vài dòng trao đổi cùng các bác!

19 Tháng hai 2007 lúc 14:37
con fujitsu thì khỏi chê rồi, nhưng bán bên Nhật thì rất mắc (có lẽ do MADE IN JAPAN). Con core 2 duo 2GHz mà giá khoảng 4000USD.

Hehe, không dám đụng, phỏng tay như chơi. :)

culoc2002

MÁY HỎNG
GÂY DỰNG
22 Tháng hai 2007 lúc 14:54
Mình thấy ở Sg người ta bán nhiều lắm bro ah.Nếu muốn mua PM cho mình rồi mình cho link mà mua nhé.

Bài viết cần bạn xem thêm

Dạ mod hoặc mọi ng cho em hỏi làm sao để dc mở topic đấu giá ạ. Em có đọc quy định là thành viên trên 30 ngày và có 50 bài (tức thành viên chính thức mới dc đăng đấu giá) làm sao để dc 50 bài ạ, vì em hoạt động tròn mục mua bán rất nhiều ạ. Hix ...
Lazada Vietnam Master card on Monday