MDA-Pro sr là treo ở màn hình Window mobile!

Hiện nay con MDA-Pro của thằng bạn em đang bị bệnh này!! Hình như là Stuck at Splash screen thì phải!!
Nhưng con máy này chưa Up Rom lần nào nên cũng hơi bị.... :confused:

Hy vọng bà con cô bác ra sức giúp đỡ thằng em này với!! em xin cám ơn mọi người nhiều!!

pana734

MÁY HỎNG
GÂY DỰNG
Đây là bịnh cố hữu của dòng máy này, thường là soft reset hai ba lần . Nếu không hết đành lòng hard reset thì mới dứt bệnh. tui cũng đau đầu vụ này với Mini S nên đã tiễn em nó lên đường luôn.

Hiện nay con MDA-Pro của thằng bạn em đang bị bệnh này!! Hình như là Stuck at Splash screen thì phải!!
Nhưng con máy này chưa Up Rom lần nào nên cũng hơi bị.... :confused:

Hy vọng bà con cô bác ra sức giúp đỡ thằng em này với!! em xin cám ơn mọi người nhiều!!
MDA pro giống hệt O2mini về hình thức nhưng lại khác nhau hệ điều hành.Tất nhiên vẫn là Window thôi nhưng MDA là 2k5 còn mini là 2k3.Chính vì vậy mà khi SR nó hơi chậm.Còn nó chậm thực sự không chị vào thì nên Up rom cho nó đi là vừa !

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Đây là bịnh cố hữu của dòng máy này, thường là soft reset hai ba lần . Nếu không hết đành lòng hard reset thì mới dứt bệnh. tui cũng đau đầu vụ này với Mini S nên đã tiễn em nó lên đường luôn.
Bệnh này mà HR hết thì chả ai sợ up rom:D
Theo như những bài em đọc được về cái bênh này thì chỉ có thể giải quyết bằng cách thay disk on chip, khoảng 12$ nhưng hình như là không có hàng để thay:D. Bác nào đen thì chịu vậy:(
@footheldvn: MDA PRO giống mini lạ quá:D

hungnv

DJ-Nonstop(Zclack_VipLak)
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
hị hị,bệnh ngày nghe chừng như là bệnh nan y đối với Univer đây.
Em có gặp trường hợp này vài lần nhưng đều pótay.cơm
chắc MDA III cũng giống MDA Prồ nhỉ :D

nqp

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cái dzụ này có bàn trong mục battery máy O2 Exec bị yếu hay dỏm làm máy bị treo khi SR rồi .
Làm thử cách này xem : Cắm xạc dzô 5' rồi SR sẽ hết ngay .
Còn tình trạng Stuck at Splash screen chỉ xảy ra khi đang up ROM bị xung đột thôi mà .

Bài viết cần bạn xem thêm

Em chào cả nhà.
Chẳng là em đang quan tâm 1 số sản phẩm đấu giá hay ho của cụ @tonyru@09-09-09 nhưng vẫn chưa dám bid, vì thấy các topic của 2 cụ này phần tiêu đề rao giống mấy chị bán ở chợ Nhà Xanh (Cầu Gi ...
Lazada Vietnam Master card on Monday