Mem mới rất cần được anh em giúp đỡ.

vampire007

NHẬP HỘI
Mình hiện đang sử dụng IP 2G (vì 3G hay 3GS có thế nào đi nữa 2G vẫn mang chút j đó thú vị và đẹp hơn hihi :x) ====>nói chung mình thuộc típ người yêu cái đẹp.thế nên việc làm đẹp ch IP yêu quí là QUÁ KHÓ ĐỂ TRÁNH KHỎI.AE HHVN thuong xuyên up các theme rất đẹp lên web thế nhưng mình down về khá nhìu và làm như chỉ dẫn nhưng ko đc gì mà lần thử gần đây nhất cho kết quả là....fai cài lại hết IP bởi bật no ko len dc nữa.các file down ve thường dạng RAR , sau khi bung nén cho các file như Bundles, Folders , Icons ... hiện h ai bik cách cài mấy thứ ấy vào máy và cho nó chạy dc thì xin chỉ bảo mình với Luc trước có dùng iFunBox để kết nối với IP nhưng đc 1time thì gắn vào nó ko kết nối đc nữa,ai bik vì sao hem nhỉ. Ai ở TP HCM có nhiều kinh nghiệm giúp mình đc thì hay quá ,mình là sinh viên thôi thế nên chỉ mời đc chầu coffee :p Mong AE ráng bớt chút time giúp chút.Tiện thể ai cho mình tên app để IP quay film lun nhé!

Thank thật nhìu những bạn đã pót bài chia sẽ trong time qua!

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...