mẹo tải file rapidshare với cả megaupload

Các thớt khác của khuhalo

Aha

Je vous tout
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
17 Tháng mười một 2007 lúc 10:50
Hơ,anh Lam Sơn lại cho em hỏi nữa:D
Sao em tải từ rapid về,nó báo là phải enable javascrip lên là sao nhỉ?Làm thế nào để khắc phục hả anh?

17 Tháng mười một 2007 lúc 11:21
Sao em tải từ rapid về,nó báo là phải enable javascrip lên là sao nhỉ?Làm thế nào để khắc phục hả anh?
Xin Quý khách thứ lỗi :p chưa gặp trường hợp này nên chưa có kinh nghiệm :D Chờ trong giây lát xem có anh em nào biết sẽ tư vấn. Chúc vui vẻ và mau học thuộc bài của Bác black_dragon để Chinh phục CÁO SÓI BÒ LẠC :D

angelhell

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
17 Tháng mười một 2007 lúc 15:35
Enable Jave lên để cho rapidshare đếm phút bạn được download (bạn phải đợi 1 phút đến khi confirm image hiện ra với acc Free)

Aha

Je vous tout
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
17 Tháng mười một 2007 lúc 15:53
Xin Quý khách thứ lỗi :p chưa gặp trường hợp này nên chưa có kinh nghiệm :D Chờ trong giây lát xem có anh em nào biết sẽ tư vấn. Chúc vui vẻ và mau học thuộc bài của Bác black_dragon để Chinh phục CÁO SÓI BÒ LẠC :D
Dạ cám ơn bác.Gà mà đi săn cáo thì chết sớm thôi:D

Enable Jave lên để cho rapidshare đếm phút bạn được download (bạn phải đợi 1 phút đến khi confirm image hiện ra với acc Free)
Bác ơi,thế làm sao để bật được nó lên thế ạ?

17 Tháng mười một 2007 lúc 23:14
cám ơn các bác
mà cái link bác lamson cho thì chỉ hướng dẫn tải file theo kiểu "đường đường chính chính" thôi
ý em là: nghe nói có phân mềm gì đó để tạo các địa chỉ IP ảo, nhờ đó tải được nhiều lần. tức là... chơi đểu
giúp em lần nữa vậy
mong tin ạ...

black_dragon

Giun đen
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
17 Tháng mười một 2007 lúc 23:29
cám ơn các bác
mà cái link bác lamson cho thì chỉ hướng dẫn tải file theo kiểu "đường đường chính chính" thôi
ý em là: nghe nói có phân mềm gì đó để tạo các địa chỉ IP ảo, nhờ đó tải được nhiều lần. tức là... chơi đểu
giúp em lần nữa vậy
mong tin ạ...
Cái này là dùng Proxy để che IP(Proxy là ji bác lên gút gồ search nhá),bác dùng Proxy sau đó download=IDM(Hay trình download nào đó),nhưng hãy Stop nó lại.Chơi Proxy khác,chơi file khác-->như vậy sẽ down đc nhiều file cùng một lúc dù không có account Premium,nhưng cái chính là tốc độ sẽ như rùa.Tốt nhất là phang 1 em Premium,đêm cứ cho link vào Scheduler rồi ngủ,down vèo vèo:D

Aha

Je vous tout
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng mười một 2007 lúc 08:15
Cái này là dùng Proxy để che IP(Proxy là ji bác lên gút gồ search nhá),bác dùng Proxy sau đó download=IDM(Hay trình download nào đó),nhưng hãy Stop nó lại.Chơi Proxy khác,chơi file khác-->như vậy sẽ down đc nhiều file cùng một lúc dù không có account Premium,nhưng cái chính là tốc độ sẽ như rùa.Tốt nhất là phang 1 em Premium,đêm cứ cho link vào Scheduler rồi ngủ,down vèo vèo:D
Hi,dù sao thì em cũng thích miễn phí hơn,chứ dùng account thì lãng phí quá,toàn những thứ "linh tinh",down được thì dùng,không được cũng không chết ai.
Nhân tiện khuyên các bác,nếu có lắp mạng thì dùng FPT nhé.Mạng FPT,mỗi lần down xong,bác tắt nguồn modern,rồi bật lên là lại có IP mới down tiếp:D

Bài viết cần bạn xem thêm

Khăn giây lau tay với nguyên liệu gồm bột giấy và sợi bông đem lại sự min màng dễ chịu cho người sử dung. Không sử dụng giấy tái chế, khăn giấy của chúng tôi đảm bào độ trắng, dai, không bụi, không rã khi lau tay ướt, lau mặt.
Lazada Vietnam Master card on Monday