Micro blog trên mobile

masieu_return

GÂY DỰNG
Micro Blog đầu tiên trên điện thoại di động

Nhận thấy nhu cầu blog trên điện thoại ngày càng được ưa chuộng và yêu thích, tuy nhiên các tính năng hiện tại vẫn chưa làm thỏa mãn khách hàng, từ 10 tháng 8 năm 20009, mạng xã hội trên điện thoại di động www.Vihuni.com đã tiến hành nâng cấp chức năng micro blog để người dùng thích thú hơn khi viết blog.

Giờ đây những xúc cảm, những suy nghĩ muốn chia sẽ với bạn bè mình trên Vihuni sẽ được truyền tải một cách nguyên vẹn và giàu cảm xúc hơn. Những thay đổi về trạng thái, những hoạt động của mình sẽ được cộng đồng chia sẻ. Trong các entry người dùng có thể chèn các hình ảnh minh họa, các icon thể hiện cảm xúc và cả màu chữ thể hiện tính cách và tâm trạng của blogger. Điều mà các micro blog thường chưa đáp ứng và thỏa mãn được cho khách hàng.

Micro blog mới

Với tính linh hoạt của blog trên mobile người dùng có thể viết blog mọi lúc, mọi nơi, thuận

tiện hơn các web blog. Những cảm xúc sẻ được

Cảm xúc là không cưỡng ép

ghi nhận và cập nhật một cách nhanh chóng

cho bạn bè mình cũng chia sẽ những cảm xúc.

Ngoài ra với hệ thống chia sẻ bạn bè đa phương,

giúp cho việc kết nối và kết bạn được mở rộng

hơn. Bạn có thể nhìn thấy friend list của người

bạn mình và có thể dễ dàng kết bạn, làm cho hệ

thống bạn bè ngày càng mở rộng và các mối

quan hệ ngày càng gắn kết hơn.

Nhận dịp nâng cấp chức năng mới Vihuni tặng 1000 tài khoản Vip blog cho 1000 tài khoản đầu tiên đăng kí trong thời gian từ ngày 14/8/2009 và 1000 tài khoản Vip blog cho 1000 thành viên có số thời gian online trong tháng nhiều nhất. Phiên bản được giới thiệu và download ngay tại www.Vihuni.com

Bài viết cần bạn xem thêm

Bài này giờ xem lại vẫn hay, cám ơn bác thớt