micro buildin của T61 nằm chổ nào

Các thớt khác của rockdanh

rockdanh

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
mình tìm mãi mà không thấy cái micro buildin của T61 nó nằm ở chổ nào trên thân máy cả, bác nào biết nó nằm ở đâu không chỉ giúp với. Cám ơn

l0ck

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Nếu nó giống T60 thì sẽ nằm ngay dưới phím Fn. Cái micro này bé tí tẹo nhưng thu âm thì tốt phết. Chỉ tội vừa chat voice vừa chat text thì người bên kia sẽ bị một phen ung đầu vì nghe gõ phím :))

nktpc

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Dòng T61 14" thì mic nằm ngay jack cắm phone ngoài. Không như T60 có mic kèm theo mà build trên mainboard luôn.

rockdanh

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Dòng T61 14" thì mic nằm ngay jack cắm phone ngoài. Không như T60 có mic kèm theo mà build trên mainboard luôn.

View attachment 25800

View attachment 25799
cám ơn bác, micro build-in của T61 nó nằm ẩn như vậy thành ra tìm không thấy là phải, vì khi chat voice (Skype, Y!M) ở những nơi ồn ào (trong quán) mình biết mic chổ nào để kê lại gần nói cho nó rỏ

cutom

GÂY DỰNG
Nếu nó giống T60 thì sẽ nằm ngay dưới phím Fn. Cái micro này bé tí tẹo nhưng thu âm thì tốt phết. Chỉ tội vừa chat voice vừa chat text thì người bên kia sẽ bị một phen ung đầu vì nghe gõ phím :))

T61p, em cũng thấy nằm dưới phím Fn, lộ rất rõ 2 lỗ.

ellimist

GÂY DỰNG
:) mấy con t em thấy nó nằm hết chỗ đó mà! có 2 cái khe dài dài!

longtp

GÂY DỰNG
T60p, T61p thì nằm ở dưới phím Fn, còn T60 và T61 thì lại nằm ở cái khe cắm phía trước như hình ở trên đấy

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...