Microsoft ActiveSync for Tablet pc

new

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
có bác nào biết ở đâu có ko ạ?em đã thử Microsoft ActiveSync 3.8 nhưng ko đuợc...........

lampham

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bác nói rõ hơn tí nào, không đựợc là không được chỗ nào để anh em biết mà học hỏi. Tôi dùng MAS 3.8 dùng tốt. MAS 4.0 là bản beta mà.

new

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Khi em cài vào máy thì cài được (bản 3.8)khi cài xong thì chả thấy biểu tượng của no đâu cả,cài vào program,tìm trong đó cũng ko thấy,cắm o2II và thì máy vẫn chả có biểu hiện gì cả,cài lại bản khác cũng vậy.........dùng vào win thường thì vẫn ngon lành....các bác giúp em với.........thanks

lampham

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
MAS 3.8 dùng tốt mà bác, tốt nhất là restart PC, soft reset PPC sau đó làm lại từ đầu, có lần tôi cũng bị, làm như thế cắm vào lại sync ngon lành.

nducle

MÁY HỎNG
Mình dùng bình thường mà, cài bản nào cũng chạy vô tư không có vấn đề gì, kể cả kết nối bằng bluetooth. lạ nhỉ? hay mang qua mình xem hộ cho nhé

ntnhan3780

RÙA BA HOA .HA.HA.HA....
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Các A tải Microsoft ActiveSync 3.8 này ở đâu vậy??? Chỉ cho E với!! Hiện nay E đang xài bản 3.7.1 àh... :(

lampham

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
ntnhan3780 said:
Các A tải Microsoft ActiveSync 3.8 này ở đâu vậy??? Chỉ cho E với!! Hiện nay E đang xài bản 3.7.1 àh... :(
Bác để lại email, tôi gửi 3.8 cho. Nhưng đừng là gmail hay vnn, mấy cái này không cho gửi, bị remove hết.

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.