Microsoft Outlook?

Các thớt khác của linhbap
Bạn dùng thử phần mềm này xem sao, cũng OK đấy: spambully4outlook

3ihut

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cám ơn các bác đã giúp đỡ, để em xài thử từng soft một xong sẽ báo cáo các bác sau.
Thân chào.
Về khoản lọc thư rác thì em thấy thằng Mozilla Thunderbird dùng cũng tốt lắm, lại được cái miễn phí nữa nên em ủng hộ tuyệt đối.

fanofdell

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Các bác chỉ cho em cách bỏ không nhận thư rác trong Microsoft Outlook với?
Em đang dùng Office 2003.
Cám ơn đã đọc tin.
Về khoản lọc thư rác thì em thấy thằng Mozilla Thunderbird dùng cũng tốt lắm, lại được cái miễn phí nữa nên em ủng hộ tuyệt đối.
@3ihut: Bác linhbap hỏi một đằng bác lại tư vấn 1 nẻo.

3ihut

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
@3ihut: Bác linhbap hỏi một đằng bác lại tư vấn 1 nẻo.
À em chỉ muốn giới thiệu cho bác ấy một cách khác thôi, nếu bác ấy muốn thì em sẽ sẵn sàng hướng dẫn. Còn về Microsoft Outlook thì các anh em ở trên trả lời rồi còn gì. Cứ junkmail mà chiến thôi.

Đồng chí dùng Zone Alarm Suite 7 chặn Spam tương đối tốt + tính năng chặn Spam của Outlook, nói chúng Outlook là tool cho office hay nhất mình xài 4 năm nay và cảm thấy thực sự hài lòng.
Chúc bạn may mắn, và một ngày nào đó nếu nhận được mail của tớ thì đừng cho vào Block sender nhé : vietdao@vnn.vn

Bài viết cần bạn xem thêm

Sự kiện "Khởi động Formula 1 Việt Nam Grand Prix 2020" diễn ra vào tối ngày 20/4/2019 tại Quảng trường SVĐ Mỹ Đình, Hà Nội. Đây là sự kiện chính thức đầu tiên kể từ khi Việt Nam trở thành một trong những quốc gia đăng cai tổ chức Giải đua xe Công thứ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday