BÀN TRÒN Microsoft sẽ tung ra bản mở rộng của Đế Chế II. Bản HD trong năm 2015 bác nào máu.

netviet

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Theo thông tin e lượm lặt trên Winphone Central thì
Bác Mic vừa thông báo sẽ phát hành bản Age of Empires II: HD Edition ( Hay còn gọi là Đế Chế II) có oánh Online cho các bác nào thích.
Đế Chế II này khác so với Đế chế mà chúng ta vẫn thường đánh Garena với nhau. Demo cho các bác cái hình minh họa

Bác nào chưa chơi món này trên PC thì e xin nói luôn là oánh cũng được. Đồ họa mượt hơn, Nhiều chủng tộc hơn (Có cả Maya của người da đỏ), Có dàn đội hình và có chế độ hành quân, tuần tra, tấn công, phòng thủ. Cái hay nữa là không phải lo điều nông dân nữa. Bác click vào dân giao đi chặt củi là nó tự đi chặt củi đến chết thì thôi. Ko ngồi không như Đế Chế vẫn hay chơi.
Game này chắc cũng oánh online kiểu như Age of Empires: Castle Siege đã phát hành. Nhưng đồ họa không biết có còn giữ như trên hình không. Cái game Age of Empires: Castle Siege vừa nói trên cũng lấy tên Đế chế nhưng đồ họa như cho trẻ con. Nhìn không quen mắt và chơi cũng chán.
Mời các cụ.

devilvn

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
cái này có lâu rồi mà bạn. Mình vẫn chơi trên steam. Có từ hơn 1 năm nay bản HD rồi nhé bác. Cập nhât chậm quá.

Mr.Minh1988

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
ở viêt nam cứ aoe: rise of rome mà chơi thôi bác ạ, game này ít nguoi biết lắm, thế hệ 8x đời đầu may ra còn biết tí
AOE - Rise of Rome là game cho PC mà bác, bác chủ topic đang nói về game cho windows phone

nhahang2015

NHẬP HỘI
Minh dùng Lumia 930 chơi game 1 tí là nóng ko tả đc. Phải tắt ngay game đang chạy. Ko biết mấy game cỡ này luyện nổi ko.

Bài viết cần bạn xem thêm

Nội dung cũng nhỏ thôi nhưng do giao dịch qua diễn đàn nên em có vấn đề nhờ các mod và anh em trên diễn đàn phân giải giúp:
Em có giao lưu với em Phương tại topic này.