Microsoft Windows Mobile Device Center for Vista - Giã từ Active Sync !!!

bun2it

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
2 Tháng hai 2007 lúc 12:46
Tạm biệt Active Sync và chào đón Microsoft Windows Mobile Device Center

Microsoft vừa ra mắt người dùng các thiệt bị cầm tay bản sync mới nhất vớ tên gọi Microsoft Windows Mobile Device Center. Như vậy kể từ nay, phần mềm này sẽ thay thế các thế hệ Active Sync trong suốt vài năm qua. Microsoft Windows Mobile Device Center là phần mềm được viết dành cho Vista, với giao diện bắt mắt và tính năng hữu ích

Bạn có thể thấy các lựa chọn để trao đổi dữ liệu từ PDA sang PC rất dễ dàng

Để cài đặt Microsoft Windows Mobile Device Center, máy bạn cần được kiểm tra về bản quyền hợp pháp sau quá trình kiểm tra Genuine Cheking.

tungnt

THÀNH VIÊN DANH DỰ
7 Tháng hai 2007 lúc 13:38
Pro mà lại không hỗ trợ Exec thì . . . down làm gì. Thế nó có có hỗ trợ XP ko pác ?
Tại microsoft.com có ghi yêu cầu để dùng:
System Requirements
Supported Operating Systems: Windows Vista; Windows Vista Business; Windows Vista Business N; Windows Vista Enterprise; Windows Vista Home Basic; Windows Vista Home Basic N; Windows Vista Home Premium; Windows Vista Starter; Windows Vista Starter N; Windows Vista Ultimate
Microsoft Windows Mobile Device Center Driver for Windows Vista (x86).

Không nhìn thấy WinXP chắc không support rồi :D

bumbumchiu

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng hai 2007 lúc 00:38
đúng là chưa thay thế đc, nếu không cài đc trên xp thì chịu. Cài vista xong thằng này có luôn, nói chung cài xong thằng vista thì không cần cài thêm bất cứ rắc rối gì (kể cả card man hình, cac tiếng, active, unti virus ...v... v...)
exec tạm thời chưa đc nhưng chắc sẽ đc 1 ngày không xa, em rất kết cái giao diện của nó, nên chờ ...

HBT_Mobile

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng hai 2007 lúc 19:17
cái đó active sync ko tích hợp đc cho vista nên sử dụng thằng này thôi , mà vista đã có bản chính thức đâu .??? Chưa chắc nó đã ko pro như các bác đã nói đâu ạ .

pda

SIÊU GÀ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng hai 2007 lúc 19:39
cái đó active sync ko tích hợp đc cho vista nên sử dụng thằng này thôi , mà vista đã có bản chính thức đâu .??? Chưa chắc nó đã ko pro như các bác đã nói đâu ạ .
Có rồi chớ Bác!
Theo em nghĩ cài này thay thế AS chớ không phải Vista không tích hợp được cài này. Tuy nhiên do những nâng cấp của nó, vì thế mà với Exec chưa Sync được, tuy nhiên trong tương lai sẽ có những phần mện tiện ích khác hỗ trợ!

10 Tháng hai 2007 lúc 13:04
CÁi NÀy SỬ DỤng VỚi O2iis TuyỆt VỜi, ThÔng Minh HƠn Activesync CỦ ChÚt , NhƯng Xem Ra VẪn ChƯa Theo KỊp Palm Desktop . PhiÊn BẢn NÀy DÀnh RiÊng Cho Winvista , HiỂn ThỊ KhÁ RÕ RÀng Logic Hay HƠn CÁi CỦ .

Bài viết cần bạn xem thêm

Lần trc bị ban do up bài lộ liễu, lần này em k vi phạm gì tại sao lại bị ban ạ, mà bị ban những 1 tháng. Các ad, mod có thể giải thích giúp em được ko ạ!
Lazada Vietnam Master card on Monday