Miễn Phí Lịch Phù đổng 2.9V của VNOG's (hot!!!)

VNOG

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
19 Tháng hai 2008 lúc 12:22
Hợ,

Tại vì ông Cường cứ lùi ngày cho ra bản 3.0 mãi, nên hôm rồi tự nhiên tìm lại được bản đăng ký của 2.9V ngày xưa ông ấy làm cho VNOG's

Vì thế tớ mang ra miễn phí cho những ai mới có máy, những ai chưa kích hoạt, mở hàng phá giá.

Nếu Mod lấy thông hợp lệ thì báo cho 1 tiếng rồi hãy xóa nhé, kẻo mang tiếng em chết

Chi tiết xem tại đây

cuongo2

HHVN
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
19 Tháng hai 2008 lúc 14:19
Tình hình là cái link của bác nó chạy chậm kinh khủng và một màn hình trắng tinh. Đã thử mấy máy nhưng chẳng cái nào vào được cả.

0

0918011801

19 Tháng hai 2008 lúc 14:34
Hợ,

Tại vì ông Cường cứ lùi ngày cho ra bản 3.0 mãi, nên hôm rồi tự nhiên tìm lại được bản đăng ký của 2.9V ngày xưa ông ấy làm cho VNOG's

Vì thế tớ mang ra miễn phí cho những ai mới có máy, những ai chưa kích hoạt, mở hàng phá giá.

Nếu Mod lấy thông hợp lệ thì báo cho 1 tiếng rồi hãy xóa nhé, kẻo mang tiếng em chết

Chi tiết xem tại đây
Bạn ơi,bản Phù đổng 2.95 của bác Cường đã bị...lâu rùi,chỉ cần giải nén ra và chạy thôi o cầnkích1 hoạt gì cả.:)

cuongo2

HHVN
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
19 Tháng hai 2008 lúc 16:31
Xem lại cái link đi bác không thì up nó lên cái site khác đi.

o22

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng hai 2008 lúc 10:21
Hợ,

Chi tiết xem tại đây
Sao mình mail rồi mà không thấy reply? đang mong tin
Cảm ơn

Bài viết cần bạn xem thêm

Bạn có nhớ là mình đã phải follow một người họ hàng nào đó kể từ chuyến du lịch gần đây nhất của gia đình chỉ vì bố mẹ bạn yêu cầu như thế không? Người họ hàng đó gần như spam nát Instagram bằng những hì ...
Lazada Vietnam Master card on Monday