Miếng bảo vệ bàn phím làm sao mua ?

Các thớt khác của Ta Luan

PinkForever

V.I.P
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng sáu 2007 lúc 13:24
Cho Vaio SZ hả bác ? Tớ mới gặp cho Vaio SZ thôi. Tớ cũng đang xài 1 miếng đây. Nó mầu trắng đục đục, được quảng cáo là silocon. Mua bên này, xài cho SZ 330 P/B. Để bữa nào rảnh rỗi gửi bác cái ảnh, giờ busy quá chỉ bít tả như thế thôi.

Ta Luan

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng sáu 2007 lúc 14:55
Trên site ebay thì thấy tụi nó bán cho đủ loại máy , có ship về VN luôn nhưng mà kg biết cách mua làm sao. Có cái này chống nước cho bàn phím tốt lắm đây.

DHL

.: HHVN :.
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng sáu 2007 lúc 16:49
Cho Vaio SZ hả bác ? Tớ mới gặp cho Vaio SZ thôi. Tớ cũng đang xài 1 miếng đây. Nó mầu trắng đục đục, được quảng cáo là silocon. Mua bên này, xài cho SZ 330 P/B. Để bữa nào rảnh rỗi gửi bác cái ảnh, giờ busy quá chỉ bít tả như thế thôi.
Tớ cũng xài nhưng nó ko trắng đục đâu. Mà trong suốt, nhìn kỹ mới phân biệt đc. Nếu có lật ngược máy lên nó cũng hút chặt vào bàn phím cơ:rolleyes:
Còn cái miếng mua tại TW khoảng 300k thì trắng đục thật:D

PinkForever

V.I.P
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng sáu 2007 lúc 16:57
Có thể có 2 loại đấy, loại mình mua bên mình mầu trắng cứ đục đục, cũng hút lấy bàn phím khá ổn, ko bị rơi ra. Nhưng mình mới chỉ kiếm được cho Vaio SZ thôi. Con máy mình để nhà thay máy bàn là Vaio FE thì lại ko kiếm được, chắc FS cũng vậy, vì FS với FE bàn phím giống nhau mà. Cái hồi mình mua được gần 6 tháng rồi, không nhớ rõ giá nữa, mình chỉ nhớ mang máng tầm 25$ - 400K thôi (không chắc chắn lắm).

Bài viết cần bạn xem thêm

MRI là chụp cộng hưởng từ mà chúng ta lâu lâu vẫn phải đi bệnh viện để chụp khắp người đó các bạn.

Ngày hôm nay, Microsoft đã có thêm chút danh tiếng trong cuộc đua lượng tử bằng việc thông báo họ đang ...
Lazada Vietnam Master card on Monday