Miếng dán màn hìng gương cho iPhone!

namanh1208

GẮN KẾT
Thực ra thì cái màn hình nó chỉ phủ một lớp mỏng saphire thôi. Nếu mà ko dán màn hình, cho dù dùng cẩn thận thì cũng có lúc phải lau màn hình nên dễ làm xước màn hình lắm... kinh nghiệm của mình đó...

chuyenvuvo116

GÂY DỰNG
dán màn gương thì bị nhược điểm là fải tăng sáng mạnh mới ko bị bóg

dán màn sần chốg vân tay thì màn hình mất độ mịn, mà vân tay vẫn còn (dán đểu mừ)

~> tớ thấy dán màn thường là chuẩn nhất, tuy kéo hơi rít

njnjnj

GÂY DỰNG
Theo mình thì không cần dán ( trừ khi hay quăng quật hay để trong túi cùng chìa khóa hay thứ khác ) , mỗi loại dán màn hình đều có ưu nhược riêng như các bác đã nêu trên, nếu dùng kỹ thì cứ cho bao da, khi dùng rút ra là được, mà màn hình iphone cũng đâu dễ trầy xước. Ngày trước mình cũng dán, loại chống vân tay, sau thấy màu sắc không đẹp nên bóc ra dùng vẫn ngon như lúc mua :D

KieuBang

GÂY DỰNG
Thực ra là chỉ cẩn dán mặt sau or dùng bờ cờ sờ bảo về cho e nó ko bị xước sát đc roài. còn cài màn hình thì thôi đừng có dán :( Mất độ nhạy + lúc chơi game bị zin zít.

hieudd

GÂY DỰNG
Bạn nên dùng thử invisible shield, loại này ko bị dính vân tay và không bị trơn trượt khi cầm ip

Phanphoikinh3D

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Bạn nên dùng thử invisible shield, loại này ko bị dính vân tay và không bị trơn trượt khi cầm ip
Bạn ơi loại này thì tìm ở đâu thế, mình hay đút túi quần bò nên đứng lên ngồi xuống bị xước nhiều quá. Giờ đang dùng 1 cái vỏ để cho đỡ nhưng nhìn trông xấu quá, mất hết cả mỹ quan.

namanh1208

GẮN KẾT
Bạn ơi loại này thì tìm ở đâu thế, mình hay đút túi quần bò nên đứng lên ngồi xuống bị xước nhiều quá. Giờ đang dùng 1 cái vỏ để cho đỡ nhưng nhìn trông xấu quá, mất hết cả mỹ quan.
Loai invisible này bạn vào cái mua bán rao vặt ở forum mà tìm nha... Hình như chỉ có một bạn làm phân phối chính thức nhưng ở HCM thôi... Loại này tầm 400k... Dán ko bị xước, chuyên dùng cho quân đội....

Phanphoikinh3D

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Loai invisible này bạn vào cái mua bán rao vặt ở forum mà tìm nha... Hình như chỉ có một bạn làm phân phối chính thức nhưng ở HCM thôi... Loại này tầm 400k... Dán ko bị xước, chuyên dùng cho quân đội....

Cám ơn bạn nhé. Nhưng mà có đại lý của họ ở ngoài này thì tốt chứ ở trong Nam thì chuyển ra nhiều thủ tục lắm. Để mình tìm thử xem có ở ngoài HN này ko vậy. Tks bạn!

Bài viết cần bạn xem thêm

Bắt nguồn từ thớt này: https://www.handheld.com.vn/threads...10-4-128gb-kem-keyboard-kt-15-9.598306/page-2

Mong thớt kiểm tra thời gian bid giá của bạn: dunggt1982 giúp mình.
Bạn chủ thớt show hình hiển thị là b ...