Mighty Mouse Wiless & VX Nano.chọn cái nào?

anhtai989

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
13 Tháng hai 2008 lúc 15:52
em đang phân vân giữa chú Mighty Mouse và Logitech VX Nano.theo cái bác em nên chọn cái nào?chú Mighty 80$,VX nano thì 65$.
em nghe các bác bên Macvn xì xào về chú Mighty có nhiều rắc rối..còn VX thì sao hả các bác??
nếu em mua Mighty thì sang và đồng bộ(nhưng nghe nói là ko nhạy).bác nào dùng VX rùi thì tư vấn dùm em.
Em đang dùng MB White có cài Leopard và Vista.dùng cái nào cho hợp cà 2 HDH hả các bác?

13 Tháng hai 2008 lúc 21:17
Mình đang xài mouse Logitech VX Nano. Mouse chạy rất tốt trên Macbook pro cài MAC OS Leopard, nhưng phím cuộn chạy hơi nhanh trong Windows Vista trên Macbook pro. Không hiểu sao mình cài Logitech driver cho mouse này trên Vista của Macbook pro được. Ai có cao kiến xin giúp đỡ. Mình không có Mighty mouse nên không góp ý kiến được. Chúc may mắn.

anhtai989

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
13 Tháng hai 2008 lúc 22:10
cảm ơn các bác nhiều.em đã rước về chú VX nano.phải nói là nó rất tuyệt...heheeh
hiện Driver của VX đả hỗ trợ cho cho các dòng máy Mac rùi chú trananphong ah.mà chỉ cần cắm nano reciver vào là nhận liền đó..mà em cũng cài thêm driver cho nó chắc ăn.chuột lướt rất mượt...mà hơi nhanh quá thì phải??

philipshero

người lính
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng hai 2008 lúc 22:17
cảm ơn các bác nhiều.em đã rước về chú VX nano.phải nói là nó rất tuyệt...heheeh
hiện Driver của VX đả hỗ trợ cho cho các dòng máy Mac rùi chú trananphong ah.mà chỉ cần cắm nano reciver vào là nhận liền đó..mà em cũng cài thêm driver cho nó chắc ăn.chuột lướt rất mượt...mà hơi nhanh quá thì phải??
Bạn cài Set point của Logitech cho Mac vào rồi điều chỉnh là ok liền.
Demo cái hình nè. :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Hacker rao bán thông tin cá nhân của 130 triệu khách VIP giá 8 Bitcoin
30/08/2018 11:19 GMT+7
Kho dữ liệu này gồm 240 triệu thông tin như số điện thoại, địa chỉ email, tài khoản ngân hàng,... Tổng dung lượng của ...
Lazada Vietnam Master card on Monday