Mình cần bản rom wm6.0 cho máy c720w?

23 Tháng mười một 2007 lúc 13:27
--------------------------------------------------------------------------------

ai có cho em, mới vô nghề tội quá cái gì cũng phải hỏi.... em đã dow từ htc nhưng khi up cứ báo lỗi id 244 không biết xử lý thế nào??? bác nào chỉ dùm em, xin đa tạ

23 Tháng mười một 2007 lúc 22:01
cám ơn anh.... nhưng...

Tham khảo tại đây
Chúc thành công!
em đã up xong nhưng wifi không kích hoạt được? em nghe nói rom t-mobile thì all good nhưng không biết số điện thoại t-mobile để đăng nhập mà dow... anh có thể giúp em vấn đề này... cám ơn nhiều

24 Tháng mười một 2007 lúc 16:07
ROM HTC theo tôi đã thử là chuẩn nhất, cũng up cho con Dopod C720W không hề bị lỗi gì, chạy cực nhanh !
Tôi đang dùng bản ROM RUU_Excalibur_ROGERS_WWE_1.30.631.2_4.1.13.47_02.98.90_Ship chạy rất nhanh, ổn định. Phím cảm ứng OK, wifi truy cập rất nhanh. Đặt biệt đã tích hợp YM GO2, MS Office Mobile 6.0, GoogleMap 2.0. (Chỉ thiếu font tiếng Việt chưa biết kiếm ở đâu, ai thấy chỉ giùm, sẽ có hậu tạ). Link down: http://www.america.htc.com/support/s621/software-downloads.html

Bài viết cần bạn xem thêm

Màn hình uốn dẻo của Royole có thể giúp mọi người nhìn thấy tương lai smartphone sẽ ra sao.

Đã có nhiều thông tin cho biết Samsung, LG, Huawei và Motorola đang phát triển smartphone gấp lại với dự kiến ra mắt vào đầu năm 2019, ...
Lazada Vietnam Master card on Monday