Mình muốn xin bộ Recovery Disc cho IBM X40

Các thớt khác của LongmanVN

LongmanVN

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
29 Tháng mười 2007 lúc 13:10
Chào các anh chị và các bạn, mình mới mua được 1 cái X40 nhưng là win tiếng Nhật nên muốn tìm bộ recovery tiếng Anh để cài.

Mong mọi người giúp mình với, dùng tiếng Nhật không đọc được gì cả. Mình sẵn sàng chịu mọi chi phí phát sinh.

Xin cảm ơn mọi người.

NôngDân

Gặt lúa bằng máy tính
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng mười 2007 lúc 20:57
Máy của bạn bàn phím tiếng Nhật có phải không ?
Các máy có hệ điều hành Windows tiếng Anh, bàn phím tiếng Anh, nếu bạn dùng mình e rằng nó bị một số lỗi trên bàn phím.

presario2000

_IPOD Chick™_
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng mười 2007 lúc 21:10
Máy của bạn bàn phím tiếng Nhật có phải không ?
Các máy có hệ điều hành Windows tiếng Anh, bàn phím tiếng Anh, nếu bạn dùng mình e rằng nó bị một số lỗi trên bàn phím.
Cái này ko phải đâu bác!

Cài win tiếng Anh thì bán phím tiếng Nhật vẫn dùng bình thường nhưng cách gõ thì như bàn phím bt, chỉ có phím Fn chắc là "khó" thôi.

LongmanVN

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
30 Tháng mười 2007 lúc 14:51
Máy của mình đúng là bàn phím tiếng Nhật, nhưng đang cài tạm windows tiếng Anh lậu, vẫn dùng bàn phím được nếu cài lại driver cho bàn phím thành Japanese keyboard bạn ạ. Phím Fn thấy cũng bình thường luôn.

31 Tháng mười 2007 lúc 16:01
Chào các anh chị và các bạn, mình mới mua được 1 cái X40 nhưng là win tiếng Nhật nên muốn tìm bộ recovery tiếng Anh để cài.

Mong mọi người giúp mình với, dùng tiếng Nhật không đọc được gì cả. Mình sẵn sàng chịu mọi chi phí phát sinh.

Xin cảm ơn mọi người.
Nếu ở HCM thì mang qua mình nhé! Địa chỉ dưới Sign!

Bài viết cần bạn xem thêm

Bây giờ là thời đại của công nghệ, internet, smartphone, tablet, máy tính, robot,... vân vân. Thì nó cũng ảnh hưởng rất nhiều đến con người kể cả người già và trẻ em.
Mỗi gia đình bây giờ đều cho con nhỏ sử dụng các thiết bị điện tử như điện thoại, m ...
Lazada Vietnam Master card on Monday