Mini USB ra jack 3.5mm, có không các bác??

8 Tháng bảy 2007 lúc 01:05
Em có cái dopod dùng mini USB để ra tai nghe, muốn dùng tai nghe xịn với jack 3.5mm nhưng không biết làm sao convert từ mini USB sang 3.5 mm jack, các bác xem có cách nào hay biết dâu bán adapter kiểu này ko, báo em biết với. Thanks nhiều

8 Tháng bảy 2007 lúc 12:51
Thanks bác, cát dây thì chắc được nhưng phí cái dây quá, chắc phải kiếm xem có cái jack chuyển đổi nào không rồi mới nghĩ tới truyện cắt dây, với lại em cũng không được khéo tay cho lắm

@ xyz: thế à bác, em phải thử ngay mới được, thanks

25 Tháng bảy 2007 lúc 19:16
Em sài 8525 vừa mới mua jack chuyển mini USB sang 3,5mm nhưng sau cắm Jack chuyển vào và cắm phone vô chả nghe gì cả nó vẫn phát ra loa ngoài. Có ai bị giống em chỉ dùm

25 Tháng bảy 2007 lúc 19:21
nó như vậy nè, trên ebay mình có thấy nhưng VN thì ko biết có ko

mình cũng muốn kiếm một cái dùng với 8525
Cái này em biết, nó là HTC Adapter 3 in 1 bán ở Tiến Thành ở góc đường Nguyễn Lâm và 3 tháng 2 giá hình như là 100 - 150K. Các bác vào trang này sẽ có thông tin thêm nè www.tintucdtdd.com

typhubds

Tâm như thủy
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng bảy 2007 lúc 21:01
Cái này em biết, nó là HTC Adapter 3 in 1 bán ở Tiến Thành ở góc đường Nguyễn Lâm và 3 tháng 2 giá hình như là 100 - 150K. Các bác vào trang này sẽ có thông tin thêm nè www.tintucdtdd.com
mình cũng đã có lần gọi hỏi nhưng họ nói hết hàng rồi
cái này hơi hiếm nên chắc về đến đâu hết đến đó à

Bài viết cần bạn xem thêm

1. Thế nào là xe đạp đua?
xe đạp đua sava
Xe dap dua hay còn được gọi là xe đạp road, là dòng xe được thiết kế chuyên biệt để đ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday