MinMo 5.0 muốn duyệt youtube và mp3.zing.vn

rockandroll_193

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Chào các bạn, mình có nghiên cứu các trao đổi của các bạn trên diễn đàn và đã thử nhiều nhưng vẫn không được. Mong các bạn hướng dẫn cụ thể. Chuyện là trước đây mình có dùng Skyfire (vào youtube và mp3.zing.vn rất OK) nay chẳng tìm ra được chương trình nào có thể dùng được. Vì vậy rất mong bạn nào đang dùng được chương trình gì hay plus in nào có thể bày vẻ lại cho mình với. Cám ơn (Mình đang dùng WinMo 5.0)

n7qtkd09

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Youtube có phần mềm hỗ trợ cho mobile đó bạn, vào trang chủ của nó hay qua bên diễn đàn tinh tê hoặc pdaviet cũng có nhiều software hỗ trợ.
Minh thấy bạn đã Skyfire thì tiếp tục dùng nó vẫn tốt. Mình cũng hay xem vtv và vtc trên PPC bằng phần mềm này đó.

rockandroll_193

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Youtube có phần mềm hỗ trợ cho mobile đó bạn, vào trang chủ của nó hay qua bên diễn đàn tinh tê hoặc pdaviet cũng có nhiều software hỗ trợ.
Minh thấy bạn đã Skyfire thì tiếp tục dùng nó vẫn tốt. Mình cũng hay xem vtv và vtc trên PPC bằng phần mềm này đó.

skyfire mình thấy nó ko hỗ trợ VN từ 1/7 mà. Thế bạn có cách mà dùng đc chỉ cho mình với

n7qtkd09

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Note: Skyfire 1.0 and 1.5 will remain available as a free service in the following countries after July 1st: United States, U.K., Canada, Ireland, Portugal, Spain, France, Germany, Belgium, Italy, Finland, Netherlands, Norway, Sweden, Switzerland, Korea and Taiwan.

Bản 2.0 ko giới hạn quốc gia, bạn vào trang chủ down về dùng thử nhé.

Another_me

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Mình không biết bạn dùng máy gì, nhưng winmo 5.0 thì chắc đời máy cũng khá cũ rồi, mà theo mình biết thì những dòng này ram không nhiều nên tốt nhất không nên chạy flash trên web browser bạn ạ, tốn Ram lắm:( Tốt nhất cứ dùng mấy soft hỗ trợ riêng biệt như kiểu youtube cho mobile, hoặc Vietnam 2.0 hoặc socbay imedia gì đấy để nghe nhạc online:D

CoF

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mình không biết bạn dùng máy gì, nhưng winmo 5.0 thì chắc đời máy cũng khá cũ rồi, mà theo mình biết thì những dòng này ram không nhiều nên tốt nhất không nên chạy flash trên web browser bạn ạ, tốn Ram lắm:( Tốt nhất cứ dùng mấy soft hỗ trợ riêng biệt như kiểu youtube cho mobile, hoặc Vietnam 2.0 hoặc socbay imedia gì đấy để nghe nhạc online:D
Đúng đấy ạ! Cấu hình và khả năng hỗ trợ của WM5 thì e là cày mấy media của youtube hay mp3zing không nỗi!
NHưng nếu máy có kết nối wifi thì có thể cài youtubeplayer.cab hoặc coreplayer.cab để xem!
View attachment CorePlayer.v1.3.6.Build.7427.zip

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.