ĐỒNG HỒ MK II - one of the best homage - (thương hiệu Mỹ - chất lượng Thuỵ Sỹ)/

Các thớt khác của sevens
Cái này mạ trong SG bác ạ
:(( mỗi người một cách chơi e ko bàn nhưng cái đh 2k$ đem mạ thật là phí nhất là lại khó mua. Hóng thành phẩm, cá nhân e thấy vàng thế này nhìn hơi quá, nếu kiểu trầm trầm nhìn thích hơn ra dáng tool watch hơn

:(( mỗi người một cách chơi e ko bàn nhưng cái đh 2k$ đem mạ thật là phí nhất là lại khó mua. Hóng thành phẩm, cá nhân e thấy vàng thế này nhìn hơi quá, nếu kiểu trầm trầm nhìn thích hơn ra dáng tool watch hơn
Hi hi bác
Thích stainless steel hơn ;)))

Sent from my iPhone using HHVN Mobile
. Dial nó vàng nên mạ vàng cũng tương đối hợp tông. Giảm bớt độ vàng có thể 2 cách:
- Sử dụng dây demi
- Sử dụng dây nato đen có khóa vàng.

. Việc có "phí phạm" hay không thì cũng khó nói bác ạ, bởi nếu sản phẩm làm ra mang lại lợi ích thặng dư ít nhất là về mặt giá trị sử dụng thì đã là tốt rồi. Như ở bển nhiều ông còn khắc lên cả Rolex chứ như này nhằm nhò gì :S. Ngoài ra thì đồng hồ đã mạ vàng vẫn có thể xử lí cho về nguyên bản được bác ợ.

. Thứ nữa là iem có vài chiếc nên đem mạ thử 1 chiếc để trải nghiệm thì cũng đáng :S.

. Mới post thử ở bển thì đã có ngay member reply inbox hỏi han kinh nghiệm ;S

Bài viết cần bạn xem thêm

Ngày hôm qua mình có đăng 2 bài đấu giá bên Hàng Công nghệ

Sáng nay mình đăng thêm 1 bài nữa bên Các mặt hàng khác thì liền bị mod @N8890 đóng với lý do là chờ 2 topic kia kết thúc mới được mở. (Bài bị khoá đây: https://www. ...
Lazada Vietnam Master card on Monday