BÀI VIẾT Mobiado Professional 3 GCB – Định nghĩa mới của xa xỉ

Các thớt khác của traichip

Cà dốt

NHẬP HỘI
mình dùng đồ đắt tiền mình biết là được mà :)) đâu cần người khác biết. Nếu họ có cùng đẳng cấp, họ nhìn mình là biết mà. Còn nếu không cùng đẳng cấp thì dù bác có đeo chiếc đồng hồ tiền tỉ thì người ta nhìn cũng chẳng biết đâu :D. Đây là suy nghĩ của em.

boylight

NHẬP HỘI
klq chứ nhìn con này xong thì vẫn hài lòng với em P9983 hiện tại về cả thiết kế và hiệu năng, chờ xem P9984 sẽ thế nào nhưng chắc nó ko còn tồn tại rồi ...

kieumi1012

NHẬP HỘI
con này chắc vẫn ruột của nokia, bọn này ngày xưa làm mấy con ruột 6700 còn đẹp, từ ngày nokia chuyển sang 2 sim thì mấy con này trông cũng tù hơn hẳn

hoangdao223

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Vẫn là mobiado. Lại nhớ thời có con mobiado ruột 6700, hàng HongKong cầm nặng trịch. Fake thôi nhưng nhìn vẫn rất đẹp và ai cũng hỏi.

G3 f400l

MÁY HỎNG
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
klq chứ nhìn con này xong thì vẫn hài lòng với em P9983 hiện tại về cả thiết kế và hiệu năng, chờ xem P9984 sẽ thế nào nhưng chắc nó ko còn tồn tại rồi ...
Chắc chắn sẽ ko có P9984 rồi bác ạ. Híc

minhtran-

GẮN KẾT
con này chắc vẫn ruột của nokia, bọn này ngày xưa làm mấy con ruột 6700 còn đẹp, từ ngày nokia chuyển sang 2 sim thì mấy con này trông cũng tù hơn hẳn
Chắc vẫn là ruột Nokia thôi bác.

Bài viết cần bạn xem thêm

Bắt nguồn từ thớt này: https://www.handheld.com.vn/threads...10-4-128gb-kem-keyboard-kt-15-9.598306/page-2

Mong thớt kiểm tra thời gian bid giá của bạn: dunggt1982 giúp mình.
Bạn chủ thớt show hình hiển thị là b ...