Mobile Answering Machine cho PPC..

davitru

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng sáu 2007 lúc 18:07
Em đang tìm cái phần mềm này mà mãi chả có.. trên symbian thì có trong khi PPC đắt xiền thì tìm hụt hơi chả ra.. bác nào biết phần mềm nào tự động trả lời và nếu có ghi âm sau tiếng Bip thì tốt nhất ạ.. hic :confused: :confused:

nqlong3387

Hitek Student
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng sáu 2007 lúc 18:23
Cái này hình như liên quan đến phần cừng nến ko có PPC Phone nào có đâu bác, chỉ duy nhất dòng HTC Steath là tích hợp sẵn thôi. Nếu bác cần chức năng "ghi lại giọng thoại sau tiếng pip" quá thì có thể dùng dịch vụ của nhà cung cấp :)

davitru

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng sáu 2007 lúc 23:33
hic... em nghĩ ghi âm 2 chiều thì đc tại sao ghi âm sau tiếng bip lại ko đc .. lạ thật..Còn tự động reply tin nhắn đc chắc cũng fai tự động trả lời đc chứ ?// máy symbian còn làm đc chả lẽ PPC đắt tiền lại điếc.. hic ic

9 Tháng sáu 2007 lúc 01:21
hic... em nghĩ ghi âm 2 chiều thì đc tại sao ghi âm sau tiếng bip lại ko đc .. lạ thật..Còn tự động reply tin nhắn đc chắc cũng fai tự động trả lời đc chứ ?// máy symbian còn làm đc chả lẽ PPC đắt tiền lại điếc.. hic ic
nếu đúng là phần mềm thì ...hy vọng sẽ xuất hiện ở wm6 vậy, hope:D

davitru

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng sáu 2007 lúc 02:36
em vừa đọc ở các forum nc ngoài rồi... chán quá ko làm đc đâu.. đây là vấn đề phần cứng.. chán vãi hàng cái mái 10tr ko có chức năng của cái máy symbian lởm 2tr.. :|

Bài viết cần bạn xem thêm

Dạo gần đây Facebook chắc chắn rất là bận rộn vì họ có nhiều thứ để làm. Chỉ vừa mới ngày hôm qua thôi, họ đã phát hành tính năng cho phép người dùng xác thực tài khoản 2 bước mà không cần đến số điện th ...
Lazada Vietnam Master card on Monday