MOD cho em hỏi tại sao?

Các thớt khác của kizzmegbye
Status
Không mở trả lời sau này.

kizzmegbye

KỸ SƯ
GẮN KẾT
29 Tháng ba 2007 lúc 23:08
Em có vào úp 2 bài 1 là của bác DNT.2 là bài NOKIA E61 của bác MK FORD.
http://www.handheldvn.com/forum/showthread.php?t=50467
http://www.handheldvn.com/forum/showthread.php?t=50423
Em không hiểu tại sao MOD và chính là bác mkford lại xóa bài của em.Chẳng hay có sự phân biệt hay kau cú gì?Em không có ý gì khác .Bác (mkford)BÁc giao bán máy 5tr1.Cuối bài bác nói đã bán 5tr2.Em chỉ úp bài và nói là bác bán giỏi thật,rao 5tr1 bán được 5tr2.Chỉ thế thôi sao phải khóa hả bác.MÀ em biết thừa bác chỉ bán được có 4tr7Taij sao vậy?Bác có cần em nói rõ là ai đã mua của bác không ah?Đâu cần phải thế chứ?Em chỉ hỏi lý do tại sao bác xóa bài?

bad

<b><font color="blue">Bad is very Bad</font></b>
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng ba 2007 lúc 23:16
Tôi trả lời trước. Câu trả lời của tôi đầu tiên là 1 câu hỏi:
Ai thuê bạn đi UP bài vậy?
Bạn là ai tôi cũng ko lạ. Đừng nói giọng cay cú hay gì gì ở đây, tôi thấy bạn đang cay cú đấy.
Việc xóa các bài vổ bổ của bạn là việc làm chúng tôi ghét nhất, cái gì cũng có giới hạn của nó.

kizzmegbye

KỸ SƯ
GẮN KẾT
29 Tháng ba 2007 lúc 23:33
Tôi trả lời trước. Câu trả lời của tôi đầu tiên là 1 câu hỏi:
Ai thuê bạn đi UP bài vậy?
Bạn là ai tôi cũng ko lạ. Đừng nói giọng cay cú hay gì gì ở đây, tôi thấy bạn đang cay cú đấy.
Việc xóa các bài vổ bổ của bạn là việc làm chúng tôi ghét nhất, cái gì cũng có giới hạn của nó.
Xin lỗi MOD nhé,Tôi sao phải kay cú.Là diễn đàn chung tôi có thể úp bài cho anh em và bạn bè tôi.Là MOD thì có thể ghét cái gì thì xóa bất cứ cái đó àh?Còn ai thuê úp bài thì tôi không phải làm thuê cho ai hết.Theo bác giới hạn là thế nào?Tôi không nói gì không đúng quy định mà chỉ Bác ghét là bác xóa sao?

bad

<b><font color="blue">Bad is very Bad</font></b>
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng ba 2007 lúc 23:43
Diễn đàn chung nhưng có nội quy riêng. Bạn đã vi phạm nội quy của HHVN khi đã đi UP bài hộ. Những bài đó chúng tôi gọi là spam, hay là vô bổ, hay là rác cũng được, công việc dọn dẹp rác đó là việc phải làm, tôi ghét việc đó. Ghét là xóa thì không đúng, mà xóa đến phát ghét thì mới đúng. Giới hạn ở đây là giới hạn cho phép số lần bạn vi phạm, vượt quá giới hạn thì đồng nghĩa với việc bạn sẽ tạm không còn là thành viên HHVN. Bạn hiểu không?

kizzmegbye

KỸ SƯ
GẮN KẾT
30 Tháng ba 2007 lúc 00:04
Diễn đàn chung nhưng có nội quy riêng. Bạn đã vi phạm nội quy của HHVN khi đã đi UP bài hộ. Những bài đó chúng tôi gọi là spam, hay là vô bổ, hay là rác cũng được, công việc dọn dẹp rác đó là việc phải làm, tôi ghét việc đó. Ghét là xóa thì không đúng, mà xóa đến phát ghét thì mới đúng. Giới hạn ở đây là giới hạn cho phép số lần bạn vi phạm, vượt quá giới hạn thì đồng nghĩa với việc bạn sẽ tạm không còn là thành viên HHVN. Bạn hiểu không?
ĐÃ hiểu! Thank's

ngoctuan

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng ba 2007 lúc 00:14
Đề nghị bạn đoc kỹ nội quy trước khi hỏi những vấn đề dại loại như thế này! Lần sau bạn sẽ bị Ban nick vì lý do spam đó!
Topic closed!

mkford

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng ba 2007 lúc 09:41
Xin phép bác Tuấn cho em trả lời cái nhé
Đúng là cái đó đăng 5.1T và bán 4.7, bác đăng mua 5T là bạn trêu đùa, vậy tôi trêu lại thui...có gì mà bác thắc mắc, bác có mua bán gì đâu nhỉ??
Còn việc xóa bài spam của bạn nó chả liên quan gì...thắc mắc mệt đầu quá!
Cám ơn bad, và bác ngoctuan đã trả lời hộ!
Closed!

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Điểm mặt 4 chiếc đồng hồ cổ điển vĩ đại

Cuộc sống càng hiện đại thì con người càng thích tìm về những gì là cổ điển, hoài niệm. Điều đặc biệt ấy càng gi ...
Lazada Vietnam Master card on Monday