Mod cho hỏi về vụ Rep. Power với

Các thớt khác của sid
Status
Không mở trả lời sau này.

sid

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng năm 2007 lúc 00:20
Sao đang từ 4 bây giờ lại thành 0 thế? Thành viên thâm niên dưới thứ 300. Lõi lọc HHVN như vầy mà bây giờ ko bằng các anh mới vào là sao? Cảm thấy tủi thân vô cùng. :confused:

Maybach

57s
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng năm 2007 lúc 01:02
hớ hớ. Vậy hồi trước tử tế phản ánh thật, giờ lại thành phù phiếm giống ttvnol à? Chán nhỉ?
Nhiều thằng bấm vô biểu tượng "cái cân" nói những lời "vô văn hóa" mà mình cũng chẳng biết là đứa nào cả, trong khi mình nhận được, xóa cũng kô được luôn.
Thôi trách chi mấy kẻ tiểu nhân đó bác :D

Toybox

HHVN - NHẬU CHÙA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng năm 2007 lúc 09:34
Tớ nhớ có lần nói câu gì đó bóc mẽ 1 đồng chí, tớ đang có 3 cái repower lát sau mất sạch chỉ có lời nhắn: Ông không thích thì đừng đọc :D. Mà đó là dạng spammer đấy nhá.
He he bác nào lại vừa tặng em 3 nháy thế, PM nhé để em bù :D

Maybach

57s
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng năm 2007 lúc 09:51
Tớ nhớ có lần nói câu gì đó bóc mẽ 1 đồng chí, tớ đang có 3 cái repower lát sau mất sạch chỉ có lời nhắn: Ông không thích thì đừng đọc :D. Mà đó là dạng spammer đấy nhá.
He he bác nào lại vừa tặng em 3 nháy thế, PM nhé để em bù :D
ýý hồi tối em kô có nháy nào, sao giờ cũng được 3 nháy rồi:D vui nhỉ
Bác nào cho em lên thế nhĩ, em cũng muốn "trả" lại hihi, Cũng nhận được lời nhắn nhưng kô biết là của bác nào.

sid

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng năm 2007 lúc 10:21
hehe, toi bóc và bác may bách là em nâng lên bác ạ. :D Thôi thì ở hiền gặp lành, mình biết toi bóc lâu rồi, cũng là người ít nói như mình nhưng tham gia lâu rồi nên anh em cùng tiến, kích lên cho sướng.:D

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Mấy hôm trước được đọc bài review của bác inpluviam về cây Pilot Petit. Em cũng không suy nghĩ nhiều chỉ thấy nó cụt cụt ú ú nhìn cưng cưng vậy thôi. Tới hôm nay em tèn tèn chạy ra nguyễn trãi mua mấy cái lọ chiết mực thì :
Ý! Petit lùn nè. Nhiu nhỉ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday