Mod ơi cho mình hỏi về việc mở 2 phiên đấu giá.

Các thớt khác của HoangThanhVu

HoangThanhVu

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Trong cùng 1 ngày mình mở 2 phiên đấu giá tại 2 box khác nhau có được không.
Ví dụ ngày 11/4/2017 mình mở 1 phiên tại box đấu giá hàng công nghệ, 1 phiên tại box đấu giá mặt hàng khác . 2 mặt hàng khác nhau.

lethanh6699

NHẬP HỘI
Mọi người giải đáp giúp mình với .. Mình đọc nội quy trên HH thì thấy thế này

Mình thấy nick của mình giờ cấp bậc là nhập hội , vậy phải tham gia bao nhiêu bài viết nữa thì sẽ lên cấp và được mở Topic đấu giá . Tại vì tìm mãi mà chỉ thấy được 2 quy định trên , nhưng hình như là cấp bậc nick đã thay đổi không giống như lúc trước nữa
Cảm ơn

BitcoinGold

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Mọi người giải đáp giúp mình với .. Mình đọc nội quy trên HH thì thấy thế này

View attachment 760892
Mình thấy nick của mình giờ cấp bậc là nhập hội , vậy phải tham gia bao nhiêu bài viết nữa thì sẽ lên cấp và được mở Topic đấu giá . Tại vì tìm mãi mà chỉ thấy được 2 quy định trên , nhưng hình như là cấp bậc nick đã thay đổi không giống như lúc trước nữa
Cảm ơn
Bác chưa đủ 50 bài thảo luận nên chưa được thay đổi đâu

flyupsky

Bay lên trời xanh
MÁY HỎNG
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
"mod ơi vậy mình mở 2 bài đấu giá tại 1 box trong 1 ngày vẫn dc hả mod? tại mình đọc rồi mà k thấy quy định này thanks mod"

Em cũng đang thắc mắc nội dung thế này, nhờ mod @syhuy1977 @HHVN - SECURITY cho ý kiến ạ . Vì topic trong phiên đấu giá không bổ sung được. Cám ơn các mod đã ngó qua./.

Kimphung

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Mỗi ngày một lần đấu giá được chứ các bác nhở. Em đọc rồi mà không thấy quy định về thời gian giữa các phiên đấu giá. Bác nào thông não giùm

Lam Sơn

Super Moderators
Trả lời chung,
Hiện tại chúng ta có 2 Box Đấu giá.
- Hàng công nghệ.
- Các mặt hàng khác.
Các bạn đủ điều kiện mỗi ngày được đăng 2 bài đấu giá: Mỗi Box 1 bài hoặc một Box 2 bài tuỳ theo nhu cầu của các bạn. Tóm lại các bạn chỉ được phép đăng tổng cộng 2 bài thôi.

Bài viết cần bạn xem thêm