Mod ơi, em muốn hỏi

Các thớt khác của thunamtuoc

thunamtuoc

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng một 2007 lúc 11:43
Sao bài tìm mua tai nghe trong "bán hàng/đấu giá" của em thì bị Move sang phần "tìm mua hàng", còn bài này thì không? Vậy trong "bán hàng/đấu giá" được post những gì ạ?
http://handheldvn.com/forum/showthread.php?t=44784

Thanks các Mod đã bỏ thời gian đọc bài của em :D Thắc mắc tí cho vui diễn đàn (và đỡ ấm ức :( )

bad

<b><font color="blue">Bad is very Bad</font></b>
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng một 2007 lúc 11:52
Cũng vi phạm vượt đèn đỏ nhưng có người bị thổi phạt, có người thì không.
Bạn đủ lớn để hiểu tại sao đúng không :)

volam

Thành Viên Cá Biệt
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng một 2007 lúc 22:30
Xin lỗi MOD và ADMIN vì em kô muốn lập topic mới, em muốn hỏi dùm người bạn, nó mới tạo ra nick là l8dypee, nhưng khi vô post bài thì kô post được (bất kỳ topic nào), em có hỏi rồi, nó đã active bên email, em kô có thời gian đọc lại nội quy của forum nên mong MOD giải đáp dùm em để em trả lời cho thằng bạn biết. Em xin cám ơn.

bad

<b><font color="blue">Bad is very Bad</font></b>
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng một 2007 lúc 22:53
@thunamtuoc: Mod phải làm việc chưa đến nơi đến chốn bởi vì có quá nhiều thành viên vô tổ chức và không tuân theo nội quy.
Một câu chúc của bác HỒ gửi tặng các chiến sĩ công an: "Chúc các chú thất nghiệp"
@volam: Chắc bạn của bạn mới đăng ký thành viên, theo quy trình thì khi đăng ký thành viên việc đầu tiên là xác thực email bằng cách check mail và kích hoạt. Tiếp theo đó là chờ đợi admin check ... bằng tay, kiểm tra lại một lần nữa các nickname đăng ký với các nick phù hợp hay không, vì nhiều trường hợp đã xảy ra, thành viên đăng ký nick với ý nghĩa rất phản cảm hoặc dễ gây hiểu lầm v.v.v. Mình nghĩ chắc bạn của bạn chưa được admin thông qua. Đây là công việc làm hàng ngày của admin, mod ko giúp đỡ được, admin mà bận thì ... hãy đợi đấy :)

Bài viết cần bạn xem thêm

Apple vừa ra mắt bản cập nhật iOS 12.1.1 cho iPhone và iPad. Bản cập nhật này tập trung vào việc bổ sung thêm các tính năng mới cho ứng dụng FaceTime, xem trước thông báo bằng Haptic Touch trên iPhone XR (vì không có 3D Touch) và hỗ trợ SIM kép với e ...
Lazada Vietnam Master card on Monday