Mod VO_THANG_DAU cảm phiền vào đây 1 tí

Các thớt khác của neompx.
Status
Không mở trả lời sau này.
2 Tháng tư 2007 lúc 10:39
nguyên tuần nay phải dzô sì gòn làm việc không ó Ol nên không biết tình hình gì cả,
Hôm nay mới free, mống làm phiền mod Vo_THANG_DAU một tí về cái vấn đề thế anỳ :

+ thứ nhất: Mod gia thăng thời hạn đồi với Nick NEOMPX ( từ 6 ngày lên 6 tháng), TẠI SAO ? trong khi Smod ngoctuan BAn tôi cso 6 ngày, còn nguyên nhân tôi bị mod ngoctuan BAN tôi đã biết,và cũng đã hiểu cái dại dột của mình. MOD lấy cơ sở nào để gia tăng
+thứ hai: Md BAN nick Tô nguyễn 7 ngày với lý do

Ban nick tô nguyễn
Lý do: không nghiêm túc tham gia HHVN
Thời hạn: 7 ngày kể từ 26/03/2007

Tôi không nghiêm túc khi sử dụng cái nick tô nguyễn này ở chỗ nào? .VMEP Ban nick neompx 3 ngày(tôi phục) khi các vào 4rum thấy các men hỏi mấy vấn đề liên quan đến LAPtop, ttrong khả năng của tôi, tôi trả lời đựoc và tôi đã tạo ra cái nick tô nguyễn để trả lừoi câu hỏi các men trog thơi gian sơm nhất có thể của tôi,Ngày tôi bị BAN nick Neompx tôi đã lấy cái nick tô nguễn này, có trao đổi với mod Vmep mọtt số vấn đề và tôi cũn đã nghe lời khuyên của Mod Vmep, hơn nữa toii muốn dùng cái nick tô nguyễn này để kết thúc phiên đấu giá từ thiện của anh kiên( kua.. buồn) vì abnr thân nick tô nguyễn không đủ điều kiện tham gia, tôi chưa kiệp keng keng kết thúc thì Mod BAn tui mất tiêu ( hơi bị ứuc nhé)

Mod VO_THANG_DAU trả lời giúp tôi những câu hỏi đó.
\

thân!!!
Nguyễn Hải Nam

p/s: em chỉ có ời nói với tất cả các men nếu có vô tình đọc được cái topic này thì, nếu có gốp ý với em thì xin hãy pm riêng cho em, đừng nên tham gia, sớ lỡ có những câu nói không hay lại bị BAn thì em cảm thấy có lỗi lắm

vo_thang_Dau

Run away
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
2 Tháng tư 2007 lúc 11:40
...

MOD Ngoctuan hôm nay có chuyện không vui ah, tinh thần bất định hay sao mà hành xự một cách bất cẩn như vậy

...
Yêu cầu xin được BAN 3 ngày, rãnh rỗi quá BAN luôn 1 tháng
( khuyến mãi thấy mà khủng khiếp luôn) đã thế còn lôi ông neompx( em đấy) dzô nữa, quà tặng đuợc nhân đôi rồi

Em xin lỗi nhé, Mod NôcTuan BAN nick em( neompx) em không phục đâu

quyết định trên đã được thông qua trong nội bộ ban điều hành. Miễn trả lời nữa nhé. Closed!

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Lazada Vietnam Master card on Monday