[TOÀN QUỐC] Model mới - Tivi Xiaomi 4s 65" Pro & 4a 58" [End 22:00 08/12]

Các thớt khác của bedieu07 Lịch sử giao dịch của bedieu07 (0)

bedieu07

Xe thồ cửa khẩu
GÂY DỰNG
6 Tháng mười hai 2018 lúc 19:19
Bác tính giúp em phí ship về đến trung tâm hà nội rẻ nhất là bao nhiêu ạ?
Phương án tối ưu nhất các bác HN thường sd là em gửi xe giường nằm cước 65" 250k, 55" 200k. Các bác nhận từ 6h30-15h30 các ngày tại bãi xe góc SVĐ Mỹ Đình. Nhà gần thì phi bình bình ra ku em ngồi sau ôm, xa chút thì 100k tạo công ăn việc làm cho mấy bác thương binh cõng về tận nhà :D

6 Tháng mười hai 2018 lúc 23:04
Phương án tối ưu nhất các bác HN thường sd là em gửi xe giường nằm cước 65" 250k, 55" 200k. Các bác nhận từ 6h30-15h30 các ngày tại bãi xe góc SVĐ Mỹ Đình. Nhà gần thì phi bình bình ra ku em ngồi sau ôm, xa chút thì 100k tạo công ăn việc làm cho mấy bác thương binh cõng về tận nhà :D
Thế mà em liều ko mang cu em nào cũng như cụ thương binh nào, tự buộc sau xe, chở về nhà quẳng đấy rồi ra phở Sướng gọi hẳn bát tái gầu với 5 cái quẩy. Thế là quẩy tưng bừng. :D. Buộc xong TV mới nhớ ra bao thuốc để cốp xe, thế là em còn xin đểu được cu cháu phụ xe điếu ngựa trắng vừa thơm vừa mát. Kkk

Gửi từ SM-N960F của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

bedieu07

Xe thồ cửa khẩu
GÂY DỰNG
6 Tháng mười hai 2018 lúc 23:20
Thế mà em liều ko mang cu em nào cũng như cụ thương binh nào, tự buộc sau xe, chở về nhà quẳng đấy rồi ra phở Sướng gọi hẳn bát tái gầu với 5 cái quẩy. Thế là quẩy tưng bừng. :D. Buộc xong TV mới nhớ ra bao thuốc để cốp xe, thế là em còn xin đểu được cu cháu phụ xe điếu ngựa trắng vừa thơm vừa mát. Kkk

Gửi từ SM-N960F của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
1 mình 1 xích thố mà cõng đc bé 65 bác quả là phi thường =))

Bài viết cần bạn xem thêm

mình có mua 1 router board Ubiquiti EDGERouter Lite ERLite-3
cấu hình gộp băng thông 2 nhà mạng Viettel và VNPT
mình làm như sau:
đưa 2 router nhà mạng về chế độ Bridge
tiếp theo mình thực hiện cấu hình Load Balancing nhập user và pass của nhà cung ...
Lazada Vietnam Master card on Monday