Mời anh em phó nháy hhvn họp mặt + đi nháy...

Các thớt khác của cuhiep

hungdu

Viết 999 bài thôi...
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Máu luôn con 20D, 3 ống kính luôn đi, 1 cái wide, 1 cái tele, 1 cái macro đi! Thế mới gọi là máu phải không anh?
Hê, hê... lên chức giám đốc, giám xúi rồi!

lampham

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Máu nhiều quá coi chừng cái mỏ anh có ngày nó đổi màu chú Hùng ơi. Già rồi không máu nhiều được đâu.

anhlong

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
hungdu said:
Không biết mình có được tham gia không? Nếu có họp thì thông báo cho mình với, bận lắm, nhưng cũng "máu" lắm.
Đồ nghề:
Fujifilm S7000 mua lâu rồi
Canon 20D (Wide lense) mượn của bạn
anh mượn 20d ở đâu
mách em với, mượn một con đi cho nó xôm tụ
hahaha

lampham

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hungdu mượn ngoài tiệm đó bồ, có gửi lại mấy anh Franklin để thế chấp. Không phải ai cũng mượn được đâu bồ ơi.

whiterabbit

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hêhê,anh hungdu chơi tòan hàng hiệu,em đang nhắm con 20D nè,không biết anh the220 khi nào mới có hàng,sau đó hai tháng(đi học chụp) mới dám lên gặp mặt các bác tiền bối....

tovanhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mấy bác chơi hàng độc không, em theo chả kịp, có con G6 cứ ôm hoài không dám buông ra vì buông ra lỡ người ta thấy chê cái màu nó xám ngắt, con gái.

Mà chưa vội bàn đồ chơi, thống nhất lịch hẹn đi đã nào. Gần hết tuần rồi còn gì.

tovanhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
cuhiep said:
thì cứ theo ý anh
tối thứ sáu 7 giờ luôn đi
thế có được không?

OK, nhất định vậy nhen bà con!

7 giờ tối thứ 6 (29/4/2005) hẹn gặp anh em thích nhiếp ảnh (chuyên và không chuyên) tại Y5 Cafe để làm quen.

hungdu

Viết 999 bài thôi...
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
whiterabbit said:
Hêhê,anh hungdu chơi tòan hàng hiệu,em đang nhắm con 20D nè,không biết anh the220 khi nào mới có hàng,sau đó hai tháng(đi học chụp) mới dám lên gặp mặt các bác tiền bối....
Lại trêu anh nữa rồi, anh không thích khoe hàng đâu. Nhưng cái semi-pro S7000 chụp không đã tay, chỉ mới dám mơ tới 20D thôi chứ chưa có đâu. Muốn dùng thì phải mượn của ông bạn thôi. Cũng đang trên đường học hỏi.....

Bài viết cần bạn xem thêm

nghĩa là sao bác nhỉ
Bác post review vào chủ đề này luôn đó.