Mời các bác HHVN đến ủng hộ em vào ngày khai trương cafe SONATA Đà Nẵng...

Các thớt khác của Cafe-Sonata

Cafe-Sonata

NHẬP HỘI
Em xin phép BQT cho em được đăng thiệp mời này cho các anh em HHVN, nhất là các anh em HHVN ở Đà Nẵng.

Về nhân thân của em thì cũng tham gia HHVN lâu rồi ạ, từ thời XDA, XDAII, iPAQ... nhưng em đăng nick mới để mời các anh em trên HHVN cho nó có vẻ bí mật chút...

Nhất là admin HQ nếu Tết này có về thăm Đà Nẵng thì ghé vào chơi nhé...;)

Thiệp thay lời mời đến tất cả các bạn gần xa....

Ngày khai trương 31-12-2009 lúc 09:00
Địa chỉ 35 Lý Thường Kiệt, TP Đà Nẵng
(đến sớm càng vui rồi giao lưu luôn ạ)!

electron

GÂY DỰNG
Có cần mặc áo HHVN ko a :D :D :D

whisky

Không biết uống rượu ^_^
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Trước hết xin chúc mừng khai trương quán sonata
Sau nữa muốn hỏi là mời hhvn member thế có được ưu đãi gì không ta?:p

Cafe-Sonata

NHẬP HỘI
Các bác cứ trêu em... Em xin đưa thêm 1 số hình ảnh quán (concept) còn ảnh thực tế thì để 31-12-2009 nhé các bác.

Em xin sơ lược qua vài đặc điểm của Sonata:
- Đà Nẵng nổi tiếng với địa danh SƠN TRÀ (bán đảo), em chọn tên quán cũng cách điệu 1 chút (hơi ép duyên) từ chữ SONTRA thành SONRTA và chữ R em viết giống chữ A thành SONATA.
- SONATA còn là tên bản nhạc rất du dương (em không rành cái này, các bác đừng bắt lỗi em), nghe êm tai, lúc réo rắt, lúc tĩnh lặng, không quá ồn ào, không làm xao lãng không khí xung quanh... Em lấy tên này vì nhạc của quán em sẽ là tiếng đệm, là phần phụ... cho câu chuyện của quý khách trao đổi, trò chuyện, tâm sự... nơi đây. Hy vọng không khí của quán sẽ tạo thêm chất kết dính trong câu chuyện của quý khách.
- SONATA bố trí thành 3 cụm: phần sân vườn (không quá rậm rạp đâu ạ), phần ngoài trời (trước mặt sảnh) và phần máy lạnh... Quý khách thích kiểu cafe French style thì có thể ngồi phía ngoài trời và ngay cả lề đường; thích 1 chút thiên nhiên thì có sân vườn; thích 1 chút thanh lịch cho cuộc trò chuyện thì có phòng máy lạnh...

khoadesign

Lady Killer
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Logo của bác giống của Sheraton quá:

whisky

Không biết uống rượu ^_^
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Địa chỉ quán phải là Camel cũ không bác nhỉ?Luôn tiện cho hỏi món "quái đản" là quán gì để còn đến thưởng thức chứ bác?

Bài viết cần bạn xem thêm

Bài này giờ xem lại vẫn hay, cám ơn bác thớt