Mời các bạn đến uống cafe miễn phí tại 1 quán WiFi cafe mới mở

Các thớt khác của vic903678679

vic903678679

GÂY DỰNG
mình thay mặt ban quản trị xin mời mọi người tham gia uống cafe or thức uống miễn phí trong ngày 04/09/2005 tại quán cafe WiFi co tên DZi cafe bắt đầu lúc 11h sáng , Điạ chỉ 212/A44 Nguyễn Trãi quận 1 !

Sự có mặt của các bạn là sự vinh dự của quán !

Cám ơn mọi người đã tham gia ủng hộ !

thha9

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Đang ở TP. HCM nhưng không ở lại kịp để uống Cafe với các Bác.
Nhân tiện thông tin luôn cho các Bác là wifi tại Sân bay Nội Bài rất tệ, sóng quá yếu không thể vào được mạng.

sabelita

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
vic903678679 said:
mình thay mặt ban quản trị xin mời mọi người tham gia uống cafe or thức uống miễn phí trong ngày 04/09/2005 tại quán cafe WiFi co tên DZi cafe bắt đầu lúc 11h sáng , Điạ chỉ 212/A44 Nguyễn Trãi quận 1 !

Sự có mặt của các bạn là sự vinh dự của quán !

Cám ơn mọi người đã tham gia ủng hộ !

Đợt tới vô Sài Gòn nhất định sẽ qua thăm các bạn, chúc may mắn, làm ăn phát đạt !

Thân !

hah

Em là tôi mà tôi vẫn là..
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chúc mừng.Còn hơn cả tuần mà bác thông báo rồi làm nôn quá.Địa thế chỗ đó cũng hay nhưng không biết không gian có rộng không.Đi ngang khu vực đó thấy quán nhậu và citimart chiếm hết chỗ rồi.Dựa theo địa chỉ chắc là rẽ vào hẻm hả.Cho thêm thông tin chứ

quocci

NHẬP HỘI
chào bác hah, lại gặp ở đây và lại trả lời hộ Vic:
- quán bọn em nằm trong hẻm, cách mặt đường khoảng 10m, hẻm rộng 6m nhưng thực tế khoảng 5m, không gian khoảng 50m2
Rất mong được các bác ủng hộ. Xin cám ơn.

quocci

NHẬP HỘI
Cám ơn các bác nhiều!

Xin cám ơn sự quan tâm và những lời chúc tốt đẹp của các bác:
BUI VAN DUNG, hah, sabelita, thha9, oh_my_god, apple4u

@cuhiep: trời ạ, bán nước còn 0 biết có đc không đòi bán phở là seo??? Hôm ấy đến chơi cho vui nhé, nếu đc PM cho a cái link của Fujitsu Lifebook. Tks

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...