Mới dùng treo650 xin hỏi các bác về sync ?

piscespin

Bốc Phét
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng hai 2007 lúc 15:05
Em dùng PPC sync bình thường với máy tính, bây giờ dùng tiếp cái treo này khi sync với máy tính nó vẫn nhận đầy đủ phần contact của PPC, nhưng rất nhiều tên không hiển thị tên như PPC mà chỉ là : -Unnamed-. Mà hình như cái số nào hiện tên thì có số ấy có trong sim. Mới dùng nên chưa rõ, bác nào biết chỉ em tí. Cảm ơn các bác trước.

9 Tháng hai 2007 lúc 22:22
Em dùng PPC sync bình thường với máy tính, bây giờ dùng tiếp cái treo này khi sync với máy tính nó vẫn nhận đầy đủ phần contact của PPC, nhưng rất nhiều tên không hiển thị tên như PPC mà chỉ là : -Unnamed-. Mà hình như cái số nào hiện tên thì có số ấy có trong sim. Mới dùng nên chưa rõ, bác nào biết chỉ em tí. Cảm ơn các bác trước.
nhiều khi lỗi này fát sinh khi bác chọn tên trong pc là first name còn palm lúc sync là last name nên lúc sync sẩy ra lổi. Bách check lại kỹ xem sao?

HEPZA

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng hai 2007 lúc 23:20
Sự sắp đặt thứ tự của thông tin danh bạ ĐT trong vài loại PPC và Treo có 1 số điểm khác nhau như Lastname-Fistname-company.....Nếu tên người trong danh bạ của Treo nằm ở vị trí Title sẽ thể hiện là -Unnamed- như bác thấy. bác xem lại trong PPC và chuyển tên lên 1-2 dòng và sync lại với Treo xem.
Hy vọng tên trong danh bạ của bác đầy đủ!Chúc vui

piscespin

Bốc Phét
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng ba 2007 lúc 08:27
Rất đáng buồn các bác ạ, chưa nghiên cứu xong, đang vào đà máu thì hôm mồng 3 tết con 650palmone của em bị mấy thằng ôn con móc mất, vừa có cảm giác bị móc quay ra đông quá chẳng biết là ai. Thôi, cảm ơn các bác đã giúp đỡ, để em kiếm cái khác, rồi nghiên cứu hỏi lại các bác sau vậy.:(

Bài viết cần bạn xem thêm

Google đang triển khai bản cập nhật liên quan đến việc vuốt từ bên trái và nhấn vào tùy chọn Messages để mở ra một số khả năng mới.

Theo đó, thay vì phải thực hiện một cuộc gọi đến cửa hàng kiểm tra và xem liệu ở đó có ...
Lazada Vietnam Master card on Monday