Mới mua con 3gs 32gb mà ko dùng được , các bro vui lòng giúp em với

songnui89

NHẬP HỘI
Tình hình là em mới được ông anh cho con 3gs 32gb bản lock hay sao ấy .Mà giờ nó chỉ hiên ra cái đĩa với dây xạc .Đem ra tiệm ko tiệm nào mở được , ko biết là nó bị gì nữa .Em lần đầu tiên chơi iphone , rất mong anh chị em giúp đỡ em với .Máy chưa xạc 1 lần mà như vậy thì pùn wa.Các bro có thể chỉ em cách check nó là hàng lock của nước nào được ko ạ

MC133X/A
IMEI : 012025003038224
SERIAL NO ; 879421CG3NR

Giờ làm sao cho nó chạy được bi giờ hu hu , ai biết vui lòng chỉ em với , nếu cần em có thể mang sách vở qua học lun hi hi

yahoo của em : songnui89
number phone :0903.66.00.22 (mr.Văn)

bicao

BA HOA BỐC PHÉT
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Có lẽ máy bạn là 3GS bản lock đã up lên firmware 3.1.3 nên chưa unlock được. Bạn chờ một thời gian ngắn nữa chắc sẽ có tool unlock cho máy

chuyenvuvo116

GÂY DỰNG
bây giờ hình như có cả soft unlock + JB cho 3.1.3, chưa đc bệnh treo cáp cho 3gs tuần cao rồi đó . hình như mượn của iPad, tên là Spirit thì fải

N8910

MÁY HỎNG
Nó vẫn đang chạy đấy thôi.
Vấn đề là bác muốn cho nó chạy như nào?
Chạy đủ hết các chức năng thì đi làm phần cứng.
CHạy đủ hết các chức năng ngoại trừ nghe gọi nhắn tin thì bác down sprint về JB là nghe nhạc và chụp hình đc.

no1knowme

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
bây giờ hình như có cả soft unlock + JB cho 3.1.3, chưa đc bệnh treo cáp cho 3gs tuần cao rồi đó . hình như mượn của iPad, tên là Spirit thì fải
hình như món này chỉ chiến dc cho BB thấp thấp thôi chứ bác, hàng BB 5.12 có unlock dc đâu

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...