mới mua exec hỏi tí

tdmavth175

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng một 2007 lúc 10:07
các bác cho em hỏi ấn tổ hợp phím nào để hard reset. em cài bàn phím tiếng việt của huyền mobile thì hiển thị ko ổn. hình như phải dùng bàn phím khác bác nào biết cho em hỏi bàn phím tiếng việt cho wm2005 có bản free hay ko. cho mình biết luôn nhé

ducga

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng một 2007 lúc 10:24
Ấn 2 nút soft keys + chọc vào lỗ Reset. Sau đó ấn 0 là HR. Bàn phím TV Free ko dùng được cho EXEC đâu. Đấy là bàn phím ảo, còn bàn phím cứng thì phải mua phần mềm VnTyping.

pipiupapa

MrH
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng hai 2007 lúc 18:48
sẵn cho em hỏi lun là cái nút record nó nằm ở chỗ lào các pác nhẩy ?
Và BL cho exec là : power + light + SR + record hay là
power + light + SR
trả nhời em sớm nha' các pác

ndmc

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
5 Tháng hai 2007 lúc 22:53
1 lời khuyên là vntyping bàn phím cứng xài cực chuối, bác đừng nên mua cho phí tiền!Gõ chậm, gõ nhanh là ra mã, up rom từ wm5.0 lên 6.0 code cũ ko xài dc...

ngoanhson

V.I.P
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng hai 2007 lúc 23:11
các bác cho em hỏi ấn tổ hợp phím nào để hard reset. em cài bàn phím tiếng việt của huyền mobile thì hiển thị ko ổn. hình như phải dùng bàn phím khác bác nào biết cho em hỏi bàn phím tiếng việt cho wm2005 có bản free hay ko. cho mình biết luôn nhé
Bạn vào đây nè, nhiều người hỏi lắm rồi. :D
Mà khuyên bạn nên kiếm quyển sách hồi bé xíu mới đi học ấy để xem sửa lại cái TIÊU ĐỀ của câu hỏi cho nó đúng hơn nha. :cool:

Bài viết cần bạn xem thêm

do thích em orient mako pepsi từ lâu. nên e có tích cóp được ít. thấy có bạn có nick pham quang chien đăng bán. giá 2 bên thoả thuận là 1.5t. e phi từ vĩnh phúc xuống cầu diễn để giao dịch. đến nơi đúng như topic của bạn ấy nói là vòng benzen k xoay ...
Lazada Vietnam Master card on Monday