Mọi người cho em hỏi vấn đề về chữ kí với ạ... đặc biệt đới với BQT ạ :D

Các thớt khác của malibu
Status
Không mở trả lời sau này.

malibu

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng mười một 2007 lúc 10:11
Chữ kí của em lần này có vấn đề gì mà lần trước bác VMEP đã cảnh báo rồi và tất nhiên là đã sửa lại, xong chả thấy nhắc nhở gì thêm em tưởng xong lần này lại đến S.Mod phê bình làm em chả hỉu gì lun. Mong mọi người và BQT chỉ giùm cho chỗ nào sai à :D

Sony_SZ

HHVN-Ăn Chơi
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng mười một 2007 lúc 10:16
Trích Nội Quy HHVN:
2. Chữ ký và Profile

* Không được dùng font chữ lớn hơn kích thước “2” của diễn đàn.
* Chữ ký không được dài quá 6 hàng chữ (không tính hàng cách, nhưng chỉ được cách 1 hàng giữa mỗi hàng chữ) và sử dụng không quá 4 màu.
* Có thể đặt liên kết đến website riêng trong phần chữ ký. Có thể đặt số ĐT, số tài khoản… nếu muốn và tự chịu trách nhiệm.
* Các nội dung tại phần chữ ký cũng không được vi phạm các điều đã nêu ở phần 4.1.2, 4.1.3 và 4.1.4.
Bác xem thử xem đã thoả mãn yêu cầu này chưa? :D

malibu

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng mười một 2007 lúc 10:21
cái này em đọc qua rồi à nhưng vẫn chưa biết nên sửa chỗ nào... lần trước là màu mè quá bác VMEP cảnh báo thì đã bỏ bớt màu xong rồi chả thấy nói gì nữa em tưởng Signature ok rồi... bây giờ Super Mod lại phê bình mà chả biết nên sửa chỗ nào còn làm vì tối nay là hết hạn rồi à :D

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Tình cờ biết cái app khá hay chia sẽ các bạn: camera giao thông VN CAM chonphép xem trước tình hình giao thông thích hợp cho lộ trình di chuyển sắp tới thí điểm cho ba thành phố chính! Nhưng chắc trong giai đoạn phát triển nên app camera load hơi chậ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday